Mzee aweka tangazo kumtafuta mke Tanzania
Huwezi kusikiliza tena

Mzee aweka tangazo kumtafuta mke Tanzania

Mzee wa miaka 75 nchini Tanzania ameweka bango lenye sifa za mke anayemtaka, katikati ya mtaa anaoishi.

Athuman Bakari Mchambua mkazi wa Dar es Salaam amechukua hatua hiyo baada ya kifo cha mke wake.

Amesema hawezi kutumia njia nyingine yoyote isipokua udahili ama mahojiano kumpata mke.

Mwandishi wa BBC Munira Hussein alimtembelea nyumbani kwake na kuandaa taarifa hii.

Mada zinazohusiana