Polisi watumia nyimbo kukabili ajali Tanzania
Huwezi kusikiliza tena

Polisi watumia nyimbo kukabili ajali za pikipiki Tanzania

Kwa mujibu wa jeshi la polisi nchini Tanzania kwa mwaka 2016 pekee kumetokea ajali za pikipiki zaidi ya 2000 na kusababisha zaidi ya vifo vya watu 600.

Katika juhudi za kudhibiti ajali hizo polisi wamekuja na mbinu mpya ambapo wanapowakamata madereva wa pikipiki wanaovunja sheria za barabarani huwaimbisha nyimbo ambazo huamini zitakaa vichwani mwao na kujirudia pindi wawapo barabarani.

Kwa kina mwandishi wa BBC Humphrey Mgonja anaeleza.

Mada zinazohusiana