Huwezi kusikiliza tena

Mganga wa Tanzania azua sokomoko

Mchungaji mmoja mstaafu wa Arusha kaskazini mwa Tanzania anayedai kutibu magonjwa sugu, amevuta umati wa watu wanaokwenda nyumbani kwake kupata tiba hiyo. Hivi sasa imedhihirika kuwepo maelfu ya watu wanaosaka tiba na wengine kuwapeleka jamaa zao wanaosumbuliwa na maradhi yasiyotibika, kiasi cha jeshi la polisi kupeleka askari kuimarisha ulinzi kwa mchungaji huyo. Tayari wizara ya Afya na Ustawi wa Jamii imeanza uchunguzi kuhusu tiba inayotolewa na mchungaji huyo. Mwandishi wetu Ben Mwang’onda anaarifu.