Sensa yaanza Tanzania

Imebadilishwa: 26 Agosti, 2012 - Saa 16:43 GMT

Tanzania leo imeanza shughuli ya kuhesabu idadi ya watu nchini - shughuli inayofanywa kila baada ya miaka 10.

Wamaasai wa Tanzania

Shughuli zinaendelea ingawa baadhi ya Waislamu wanasema kuwa sensa hiyo imetungwa kwa namna ambayo haitaonesha idadi yao.

Waislamu wengine wanasisitiza msimamo wa kutoshiriki iwapo hawataulizwa dini yao.

Jumamosi Rais Kikwete aliwasihi watu kwamba ni vema kushiriki kwa ajili ya maendeleo ya nchi

Taarifa zinazohusiana

BBC © 2014 Ilani: BBC haihusiki na yaliyoandikwa na tovuti za nje ya BBC.

Ukurasa huu unaonekana vyema kwa kivinjari cha kisasa kikiwa na laha mtindo (CSS).Wakati unaweza kuona yaliyomo katika ukurasa huu kwa kivinjari ulichonacho, hautaweza kufaidi kuona kila kitu vizuri. Tafadhali zingatia uwezekano wa kuboresha progaramu ya kivinjari au kuwezesha laha mtindo (CSS) endapo unaweza kufanya hivyo.