Jeshi la Mali lauwa wasafiri

Imebadilishwa: 9 Septemba, 2012 - Saa 16:52 GMT
Rais Dioncounda Traore wa Mali (kulia) na Waziri Mkuu Midibo Diarra

Jeshi la Mali linasema kuwa limewapiga risasi na kuwauwa watu 16 katika jimbo la Segou, katikati mwa nchi, baada ya gari la watu hao kutosimama kwenye kituo cha ukaguzi.

Wakuu wanasema gari hilo liliendelea hata baada ya kuonywa kwa risasi.

Inaarifiwa kuwa baadhi ya wale waliouwawa ni wahubiri wa Kiislamu kutoka Mauritania, ambao walikuwa wakielekea kwenye mkutano wa kidini nchini Mali.

Waandishi wa habari wanasema huenda kuwa jeshi liliwafikiria wasafiri hao kuwa wapiganaji wa Kiislamu ambao wanadhibiti eneo la kaskazini mwa Mali.

Taarifa zinazohusiana

BBC © 2014 Ilani: BBC haihusiki na yaliyoandikwa na tovuti za nje ya BBC.

Ukurasa huu unaonekana vyema kwa kivinjari cha kisasa kikiwa na laha mtindo (CSS).Wakati unaweza kuona yaliyomo katika ukurasa huu kwa kivinjari ulichonacho, hautaweza kufaidi kuona kila kitu vizuri. Tafadhali zingatia uwezekano wa kuboresha progaramu ya kivinjari au kuwezesha laha mtindo (CSS) endapo unaweza kufanya hivyo.