Libya bado haijakombolewa kikamilifu

Imebadilishwa: 20 Oktoba, 2012 - Saa 14:19 GMT

Kiongozi wa mpito wa Libya, Mohammed Magarief, amesema kuwa mwaka mmoja baada ya Kanali Gaddafi kuuwawa, nchi bado haijakombolewa kikamilifu.

Mohammed Magarief

Bwana Magarief - ambaye anaongoza bunge - alitoa mfano wa hali katika mji wa Bani Walid, shina la Gaddafi, ambako hivi karibuni kumetokea mapambano baina ya wapiganaji wanaounga mkono serikali na wale wanaoshukiwa kuwa wafuasi wa Gaddafi.

Bwana Magarief piya alisema kuchelewa kufanya mabadiliko ya idara ya sheria na kuunda jeshi na kikosi cha polisi rasmi, pamoja na kushindwa kuwanyang'anya silaha wapiganaji, kunazidisha wasiwasi.

Taarifa zinazohusiana

BBC © 2014 Ilani: BBC haihusiki na yaliyoandikwa na tovuti za nje ya BBC.

Ukurasa huu unaonekana vyema kwa kivinjari cha kisasa kikiwa na laha mtindo (CSS).Wakati unaweza kuona yaliyomo katika ukurasa huu kwa kivinjari ulichonacho, hautaweza kufaidi kuona kila kitu vizuri. Tafadhali zingatia uwezekano wa kuboresha progaramu ya kivinjari au kuwezesha laha mtindo (CSS) endapo unaweza kufanya hivyo.