Bondia wa TZ azipiga Afghanistan

Imebadilishwa: 30 Oktoba, 2012 - Saa 10:59 GMT

Hamid Rahimi atatoana jasho na mtanzania Said Mbelwa.

Afghanistan inaandaa pigano la kwanza la ndondi kuwahi kufanyika nchini humo huku kukiwa na ulinzi mkali sana.

Masumbwi hayo yanayohusisha wanamasumbwi wa uzani wa middle, yenye kauli mbiu ya ''kupigania amani'' yatapeperushwa moja kwa moja kupitia televisheni.

Mamilioni ya waafghanistan wanatarajiwa kutizama mchuano huo kati ya bingwa wa ndondi nchini Afghanistan, Hamid Rahimi, na mshindani wake kutoka Tanzania, Said Mbelwa.

Ndondi ziliharamishwa nchini Afghanistan mwishoni mwa utawala wa Taliban.

Taarifa zinazohusiana

BBC © 2014 Ilani: BBC haihusiki na yaliyoandikwa na tovuti za nje ya BBC.

Ukurasa huu unaonekana vyema kwa kivinjari cha kisasa kikiwa na laha mtindo (CSS).Wakati unaweza kuona yaliyomo katika ukurasa huu kwa kivinjari ulichonacho, hautaweza kufaidi kuona kila kitu vizuri. Tafadhali zingatia uwezekano wa kuboresha progaramu ya kivinjari au kuwezesha laha mtindo (CSS) endapo unaweza kufanya hivyo.