Ethiopia yashambulia jeshi Eritrea

Imebadilishwa: 15 Machi, 2012 - Saa 17:17 GMT

Serikali ya Ethiopia inasema imeshambulia kambi za kijeshi nchini Eritrea, ambazo inasema zilikuwa zinatumiwa kutoa silaha na mafunzo kwa wanamgambo.

Msemaji wa serikali, Shimeles Kemal, ameshutumu Eritrea kwa kutumia wanamgambo kushambulia Ethipia kwa niaba yake.

Alilaumu makundi hayo kwa kuwateka nyara na kuwaua watalii nchini Ethiopia mnamo mwezi Januari.

Nchi hizo mbili ziliwahi kupigania mpaka kati ya mwaka 1998 na 2000. Uhusiano kati ya nchi hizo ulizorota na imesalia kuwa hivyo hadi leo.

BBC © 2014 Ilani: BBC haihusiki na yaliyoandikwa na tovuti za nje ya BBC.

Ukurasa huu unaonekana vyema kwa kivinjari cha kisasa kikiwa na laha mtindo (CSS).Wakati unaweza kuona yaliyomo katika ukurasa huu kwa kivinjari ulichonacho, hautaweza kufaidi kuona kila kitu vizuri. Tafadhali zingatia uwezekano wa kuboresha progaramu ya kivinjari au kuwezesha laha mtindo (CSS) endapo unaweza kufanya hivyo.