Msichana aliyekufuru aachiliwa

Imebadilishwa: 7 Septemba, 2012 - Saa 10:18 GMT

Jaji nchini Pakistan amemwachilia kwa dhamana msichana mmoja wa kikristo aliyekuwa ameshtakiwa kwa kosa la kukufuru dini ya kiisilamu.

Msichana huyo, Rimsha Masih, amekuwa akizuiliwa kwa wiki tatu kufuatia madai kuwa alichoma kurasa za Koran.

Tangu kukamatwa kwake, Masih, mhubiri aliyemshtaki, Khalid Chishti, pia alizuiliwa baada ya kudaiwa kuwa naye alikufuru dini.

Walioshuhudia tukio hilo waliambia wendesha mashtaka kuwa walimwona mhubiri huyo akiweka kurasa za Koran ndani ya mkoba wa msichana huyo.

Kesi hiyo imezua hisia kali miongoni mwa umma baadhi wakisema kuwa Pakistan inatumia vibaya sheria za kukufuru.

Taarifa zinazohusiana

BBC © 2014 Ilani: BBC haihusiki na yaliyoandikwa na tovuti za nje ya BBC.

Ukurasa huu unaonekana vyema kwa kivinjari cha kisasa kikiwa na laha mtindo (CSS).Wakati unaweza kuona yaliyomo katika ukurasa huu kwa kivinjari ulichonacho, hautaweza kufaidi kuona kila kitu vizuri. Tafadhali zingatia uwezekano wa kuboresha progaramu ya kivinjari au kuwezesha laha mtindo (CSS) endapo unaweza kufanya hivyo.