குடியரசுத் தலைவர் தேர்தல்: பா.ஜ. கூட்டணிக்குள் குழப்பமா?

கடைசியாக பிரசுரிக்கப்பட்டது: 20 ஜூன், 2012 - 16:53 ஜிஎம்டி

மீடியா பிளேயர்

பாரதீய ஜனதாக் கட்சியின் செய்தித் தொடர்பாளர் நிர்மலா சீத்தாரமன் பதில்

கேட்கmp3

இவற்றை இயக்க உங்கள் உலவியில் ஜாவாஸ்கிரிப்ட் இயங்க அனுமதித்திருக்க வேண்டும் மேலும் பிளாஷ் பிளேயரின் மிகச் சமீபத்திய வடிவம் உங்கள் கணினியில் நிறுவப்பட்டிருக்க வேண்டும்.

மாற்று மீடியா வடிவில் இயக்க

இந்திய குடியரசுத் தலைவர் பதவிக்கான தேர்தலில், ஆளும் ஐக்கிய முற்போக்கு கூட்டணியின் வேட்பாளர் பிரணாப் முகர்ஜியை எதிர்க்கட்சியான பாரதீய ஜனதா தலைமையிலான கூட்டணியில் இருக்கும் சிவசேனைக் கட்சி ஆதரிக்க முடிவெடுத்துள்ளது.

மேலும், அக்கூட்டணியில் இருக்கும் மற்றொரு கட்சியான ஐக்கிய ஜனதா தளமும் இத்தேர்தலில் போட்டியை உருவாக்காமல் கருத்தொற்றுமை அடிப்படையில் ஒருவர் தேர்வு செய்யப்படவேண்டும் என்று வலியுறுத்தி வருவதாகத் தெரிகிறது.

தேசிய ஜனநாயகக் கூட்டணியில் அங்கம் வகிக்கும் கட்சிகளில் இரண்டு முக்கிய கட்சிகள் இவ்வாறான நிலைப்பாட்டை எடுத்திருப்பது அக்கூட்டணியில் குழப்பம் நிலவுகிறது என்பதைக் காட்டுக்கிறதா என்று பாரதீய ஜனதாக் கட்சியின் செய்தித் தொடர்பாளர் நிர்மலா சீத்தாரமனிடம் தமிழோசை வினவியது.

More Multimedia

BBC © 2014 வெளியார் இணையதளங்களில் இருக்கும் தகவல்களுக்கு பிபிசி பொறுப்பாகாது

(CSS) ஸ்டைல் ஷீட் வசதியுள்ள இணைய உலவிகளில்தான் இந்த பக்கத்தை ஒழுங்காகப் பார்க்க முடியும். தற்போது நீங்கள் வைத்துள்ள உலவியிலேயே இப்பக்கம் தெரியும் என்றாலும், இப்பக்கத்தின் முழுமையான காட்சி அனுபவத்தை நீங்கள் பெற இயலாது. உலவியின் புதிய பதிப்பு ஒன்றைப் பெறுவது பற்றி பரிசீலிக்கவும், அல்லது உங்கள் உலவியில் ஸ்டைல் ஷீட் வசதி இருந்தால், அது செயல்பட அனுமதிக்கவும்.