காவிரி நடுவர் மன்றத் தீர்ப்பு: மத்திய அரசிற்கு தயக்கம் ஏன்?

கடைசியாக பிரசுரிக்கப்பட்டது: 4 பிப்ரவரி, 2013 - 17:54 ஜிஎம்டி

மீடியா பிளேயர்

சென்னை வளர்ச்சி ஆய்வு மையத்தின் பேராசிரியர் டாக்டர் எஸ். ஜனகராஜன் பேட்டி

கேட்கmp3

இவற்றை இயக்க உங்கள் உலவியில் ஜாவாஸ்கிரிப்ட் இயங்க அனுமதித்திருக்க வேண்டும் மேலும் பிளாஷ் பிளேயரின் மிகச் சமீபத்திய வடிவம் உங்கள் கணினியில் நிறுவப்பட்டிருக்க வேண்டும்.

மாற்று மீடியா வடிவில் இயக்க

காவிரி நடுவர் மன்றத் தீர்ப்பை அரசிதழில் வெளியிட உச்சநீதிமன்றம் உத்தரவிட்டுள்ளதன் உடனடி தாக்கம் மற்றும் பின் விளைவுகள் குறித்து நீர்வளம் குறித்து தொடர்ந்து எழுதிவருபவரும், சென்னை வளர்ச்சி ஆய்வு மையத்தின் பேராசிரியருமான டாக்டர் எஸ் ஜனகராஜன் பிபிசி தமிழோசைக்கு அளித்த பேட்டி.

More Multimedia

BBC © 2014 வெளியார் இணையதளங்களில் இருக்கும் தகவல்களுக்கு பிபிசி பொறுப்பாகாது

(CSS) ஸ்டைல் ஷீட் வசதியுள்ள இணைய உலவிகளில்தான் இந்த பக்கத்தை ஒழுங்காகப் பார்க்க முடியும். தற்போது நீங்கள் வைத்துள்ள உலவியிலேயே இப்பக்கம் தெரியும் என்றாலும், இப்பக்கத்தின் முழுமையான காட்சி அனுபவத்தை நீங்கள் பெற இயலாது. உலவியின் புதிய பதிப்பு ஒன்றைப் பெறுவது பற்றி பரிசீலிக்கவும், அல்லது உங்கள் உலவியில் ஸ்டைல் ஷீட் வசதி இருந்தால், அது செயல்பட அனுமதிக்கவும்.