Bidiyo: Koriya Ta Arewa na tallata 'kyakkyawar' manufar ƙasarta a Youtube

Bidiyo: Koriya Ta Arewa na tallata 'kyakkyawar' manufar ƙasarta a Youtube

Ku latsa hoton da ke sama don kallon bidiyon:

Ana yi wa Koriya Ta Arewa ƙasar da ke cike da sirri wacce ba ta so a san me take ciki a duniya, sannan ƙasashen yamma sun daɗe suna bayyana irin yadda ake take haƙƙin ɗan adam a can.

Wannan wani bidiyo ne da ke nuna yadda wata ma'aikaciyar gidan talbijin na ƙasar ke nuna irin kywau da yadda rayuwa ke tafiya aƙasar ana wallafawa a shafukan sada zumunta.

Sai dai masu sharhi sun ce wataƙila ƙasar na ɓoyewa abubuwa da yawa fiye da bayyana zahiri ga mutane.