Mchekeshaji wa miaka 7 kutoka Nigeria afika Hollywood

Mchekeshaji maarufu kutoka Nigeria, Emmanuella Samuel, ametangaza anaenda kufanya kazi na kampuni kubwa ya filamu za watoto, Disney nchini Marekani.

Emanuella Ella Angel ni mchekeshaji mwenye umri wa miaka saba ametangaza taarifa hizo katika ukurasa wake wa Instagram alipoweka picha yake akiwa katika harakati za kurekodi.

Katika ujumbe wake aliwashukuru mashabiki wake wote na kusema: "Sikuwahi ota nitafika hapa mapema hivi"

Emmanuella ni mhusika wa kurasa wa Youtube yenye mafanikio makubwa ya Mark Angel Comedy.

Ukurasa huo hupata mamilioni ya watazamaji. Kama video hii iliyopata zaidia ya watazamaji milioni saba.

Amepata pongezi kutoka watu wengi Nigeria wenye vyeo vikubwa akiwemo rais wa bunge la senate wa Nigeria.

Mada zinazohusiana