Mtoto wa miezi sita India hawezi kulala
Huwezi kusikiliza tena

Wazazi wake wanapokezana ili kumuamsha kila baada ya dakika kadhaa

Mtoto wa miezi sita katika mji wa Delhi nchini India anakabiliwa na ugonjwa unaoathiri mfumo wa fahamu, hali ambayo inamzuia kulala usingizi mzito kwasababu anaweza kuacha kupumua. Kwahiyo wazazi wake wanapokezana ili kumuamsha kila baada ya dakika kadhaa. Wanasema anahitaji kufanyiwa upasuaji maalum ambao unagharimu zaidi ya dola 50,000 fedha ambazo ni changamoto kubwa kwao kuzipata.

Mada zinazohusiana