Watoto wanaokuwa bila baba huende wakawa wahalifu
Huwezi kusikiliza tena

Je ni kweli watoto wanaokuwa bila baba huenda wakawa wahalifu

Watoto wanaokuwa bila malezi ya baba au baba mlezi huenda wakajiingiza katika uhalifu baadae maishani. Hayo ni kwa mujibu wa utafiti uliofanywa na idara ya magereza nchini Kenya.

Utafiti huo unasema kuwa 46% ya wafungwa hawana baba au wanatoka katika familia zilizosambaratika. Watafiti wanasema baba wanatakiwa kuhamasishwa athari ya kutokuwa katika maisha ya watoto wao.

Mada zinazohusiana