Virusi vya Corona: Raia 246 wa Tanzania waliokwama India warejea nyumbani

Virusi vya Corona: Raia 246 wa Tanzania waliokwama India warejea nyumbani

Kwa kipindi chote cha hatua ya kusalia ndani nchini India, Bi Saada alikuwa anakaa chumbani tu akitoka ni kuchukua chakula na kurejea tena chumbani. Baada ya kuwasili Tanzania, serikali imewapima ugonjwa wa Covid-19 na kufanya vipimo vinginevyo kama joto la mwili. Na kipindi wanasubiri majibu, wanatakiwa kujiweka karantini nyumbani kwa wiki mbili ambako serikali itakuwa inawafuatilia.