Wazazi wakana siasa katika kilio Nigeria

Haki miliki ya picha Reuters
Image caption Wazazi wa wasichana waliotekwa nyara Nigeria

Wazazi wa wasichana waliotekwa nyara nchini Nigeria wamakanusha madai kuwa wanaingiza siasa katika kilio chao cha kutaka serikali iwaokoe wasichana wao.

Hi ni baada ya wazazi hao kukataa wito wa kukutana na rais Goodluck Jonathan hapo jana baada ya kushinikizwa na mwanaharakati mdogo kutoka Pakistan Malal Yousafzai.

Bwana Jonathan amesema ni aibu kubwa kwa wazazi hao kuruhusu kushinikizwa na mitandao ya kijamii hasa kutokana na kampeini yao yenye kauli mbiu, "Bring Back Our Girls".

Lakini msemaji wa wazazi hao, (Dauda Iliya) alisema kuwa walikataa kukutana na Rais kwa sababu jamii ya watu wa Chibok haikuwa imewapa ruhusa kufanya hivyo.

Maelezo zaidi kuhusu taarifa hii