Ratiba ya mechi za Kombe la Dunia: Urusi 2018

Ruka hadi: A | B | C | D | E | F | G | H

Ruka hadi: Robo fainali | Nusu fainali | Mechi ya kuamua nafasi ya tatu| FAINALI

Kundi A
Tarehe / saa Mechi Uwanja
14 Jun, 1500 GMT Russia - Saudi Arabia Luzhniki, Moscow
15 Jun, 1200 GMT Egypt - Uruguay Ekaterinburg
20 Jun, 1800 GMT Russia - Egypt San Petersburg
20 Jun, 1500 GMT Uruguay - Saudi Arabia Rostov on Don
25 Jun, 1400 GMT Saudi Arabia - Egypt Volgograd
25 Jun, 1400 GMT Uruguay - Russia Samara
Kundi B
Tarehe / saa Mechi Uwanja
15 Jun, 1500 GMT Morocco - Iran Sankt Petersburg
15 Jun, 1800 GMT Portugal - Spain Sochi
20 Jun, 1200 GMT Portugal - Morocco Luzhniki, Moscow
20 Jun, 1800 GMT Iran - Spain Kazan
25 Jun, 1800 GMT Iran - Portugal Saransk
25 Jun, 1800 GMT Spain - Morocco Kaliningrad
Kundi C
Tarehe/saa Mechi Uwanja
16Jun, 1000 GMT France - Australia Kazan
16Jun, 1600 GMT Peru - Denmark Saransk
21Jun, 1200 GMT France - Peru Ekaterinburg
21Jun, 1500 GMT Denmark - Australia Samara
26Jun, 1400 GMT Australia - Peru Sochi
26Jun, 1400 GMT Denmark - France Luzhniki, Moscow
Kundi D
Tarehe/saa Mechi Uwanja
16Jun, 1300 GMT Argentina - Iceland Spartak, Moscow
16Jun, 1900 GMT Croatia - Nigeria Kaliningrad
21Jun, 1800 GMT Argentina - Croatia Nizhni Novgorod
22Jun, 1500 GMT Nigeria - Iceland Volgograd
26Jun, 1800 GMT Nigeria - Argentina Sankt Petersburg
26Jun, 1800 GMT Iceland - Croatia Rostov on Don
Kundi E
Tarehe/saa Mechi Uwanja
17Jun, 1200 GMT Costa Rica - Serbia Samara
17Jun, 1800 GMT Brazil - Switzerland Rostov on Don
22Jun, 1200 GMT Brazil - Costa Rica Sankt Petersburg
22Jun, 1800 GMT Serbia- Switzerland Kaliningrad
27Jun, 1800 GMT Serbia - Brazil Spartak, Moscow
27Jun, 1800 GMT Switzerland - Costa Rica Nizhni Novgorod
Kundi F
Tarehe/saa Mechi Uwanja
17Jun, 1500 GMT Germany - Mexico Luzjhinski, Moscow
18Jun, 1200 GMT Sweden - South Korea Nizhni Novgorod
23Jun, 1500 GMT Germany - Sweden Sochi
23Jun, 1800 GMT South Korea - Mexico Rostov on Don
27Jun, 1400 GMT South Korea - Germany Kazan
27Jun, 1400 GMT Mexico - Sweden Ekaterinburg
Kundi G
Tarehe/saa Mechi Uwanja
18Jun, 1500 GMT Belgium - Panama Sochi
18Jun, 1200 GMT Tunisia - England Volgograd
23Jun, 1800 GMT Belgium - Tunisia Spartak, Moscow
24Jun, 1500 GMT England - Panama Nizhni Novgorod
28Jun, 1400 GMT England - Belgium Kaliningrad
28Jun, 1400 GMT Panama - Tunisia Saransk
Kundi H
Tarehe/saa Mechi Uwanja
19Jun, 1200 GMT Poland - Senegal Spartak, Moscow
19Jun, 1500 GMT Colombia - Japan Saransk
24Jun, 1500 GMT Japan - Senegal Ekaterinburg
24Jun, 1800 GMT Poland - Colombia Kazan
28Jun, 1400 GMT Japan - Poland Volgograd
28Jun, 1400 GMT Senegal - Colombia Samara

Rejea mwanzoni mwa ukurasa

Hatua ya 16 bora
Tarehe / saa Mechi Uwanja
(1) 30Jun, 1400 GMT Mshindi Kundi C - Wa pili Kundi D Kazan
(2) 30Jun, 1800 GMT Mshindi Kundi A - Wa pili Kundi B Sochi
(3) 1 Jul, 1400 GMT Mshindi Kundi B - Wa pili Kundi A Luzhniki, Moscow
(4) 1 Jul, 1800 GMT Mshindi Kundi D - Wa pili Kundi C Nizhni Novgorod
(5) 2 Jul, 1400 GMT Mshindi Kundi E - Wa pili Kundi F Samara
(6) 2 Jul, 1800 GMT Mshindi Kundi G - Wa pili Kundi H Rostov on Don
(7) 3 Jul, 1400 GMT Mshindi Kundi F - Wa pili Kundi E Sankt Petersburg
(8) 3 Jul, 1800 GMT Mshindi Kundi H - Wa pili Kundi G Spartak, Moscow
Robo fainali
Tarehe / saa Mechi Uwanja
(A) 6 Jul, 1400 GMT Mshindi Mechi 2 - Mshindi Mechi 1 Nizhni Novgorod
(B) 6 Jul, 1800 GMT Mshindi Mechi 5 - Mshindi Mechi 6 Kazan
(C) 7 Jul, 1400 GMT Mshindi Mechi 7 - Mshindi Mechi 8 Samara
(D) 7 Jul, 1800 GMT Mshindi Mechi 3 - Mshindi Mechi 4 Sochi

Rejea mwanzoni mwa ukurasa

Nusu fainali
Tarehe / saa Mechi Uwanja
(I) 10 Jul, 1800 GMT Mshindi Mechi A - Mshindi Mechi B Sankt Petersburg
(II) 11 Jul, 1800 GMT Mshindi Mechi D - Mshindi Mechi C Luzhniki, Moscow
Mechi ya kuamua mshindi wa nafasi ya tatu
Tarehe / saa Mechi Uwanja
14 Jul, 1400 GMT Atakayeshindwa Mechi I - Atakayeshindwa Mechi II Sankt Petersburg
FAINALI
Tarehe/saa Mechi Uwanja
15 Jul, 1500 GMT Mshindi Mechi I - Mshindi Mechi II Luzhniki, Moscow

Rejea mwanzoni mwa ukurasa

Maelezo zaidi kuhusu taarifa hii