Usain Bolt asaka viatu vyake

Image caption Viatu vya Bolt vinagharimu pauni elfu 20 hizo ni dola elfu 34 za kimarekani

Mwanariadha Usain Bolt hana raha, anatafuta viatu vyake vilivyoibwa.

Mwanariadha huyo bingwa wa Olympic wa mbio fupi sasa ameeingia kwenye akaunti yake ya mtandao wake wa twitter ulio na zaidi ya mashabiki millioni 3 wanaomfuatilia, akisihi 'jamani najua si tumarafiiki.., aliyeonea viatu vyangu au aliyenavyo tafadhali uvirudishe'!

Viatu hivyo vya michezo rangi ya chungwa chapa cha Puma ,alivyowiweka saini yake vinagharimu pauni za Uingereza elfu ishirini.

Majajusi wa Scotland Yard wanasema viliibwa wiki iliyopia mtaa wa Craydon huko London maeneo ya viwandani vilipokuwa vimeekwa kama maonyesho.

Pia nao wanasihi atakaekuwa na fununu yoyote kuvihusu apige ripoti polisi.

Picha za viatu hivyo alivyovaa Usain alipotwaa ushindi zimezagaa mitandaoni, na sasa anaweka saini pair nyengine atakayoipelekea huko Uingereza.

Wadadisi wanasema itabidi ulinzi wa viatu hivyo uimarishwe zaidi.