தமிழ்நாடு மக்களவைத் தேர்தலில் திமுக - அதிமுக அணிகளின் வேட்பாளர்கள் பட்டியல்

ஸ்டாலின் எடப்பாடி படத்தின் காப்புரிமை FACEBOOK/ GETTY IMAGES

மக்களவை தேர்தலை முன்னிட்டு திமுக, அதிமுக கூட்டணியில் இடம்பெற்றிருக்கும் கட்சிகள் தமது வேட்பாளர்களை அறிவித்து வருகின்றன.

திமுக, அதிமுக ஆகிய இரண்டும் தங்கள் கட்சியின் சார்பாக 20 தொகுதிகளில் போட்டியிடும் வேட்பாளர்களை அறிவித்தது. முதல்கட்டமாக பாமக ஐந்து தொகுதிகளுக்கான வேட்பாளர்களை அறிவித்தது.

பின்னர் ஸ்ரீ பெரும்புதூர் மற்றும் திண்டுக்கல் மக்களவை தொகுதிகளுக்கான வேட்பாளர்கள் யார் என்பதை பாமக அறிவித்தது.

தேமுதிகவும் நான்கு தொகுதிகளுக்கான வேட்பாளர்கள் பட்டியலை அறிவித்தது.

தமிழகம் மற்றும் புதுச்சேரி உட்பட நாற்பது மக்களவை தொகுதிகளில் திமுக 40 இடங்களுக்கான வேட்பாளர்களை அறிவித்துள்ளது.

அதிமுக கூட்டணி 40 இடங்களுக்கும் வேட்பாளர்களை அறிவித்துள்ளது.

காங்கிரஸ் கட்சியை சேர்ந்த முன்னாள் மத்திய அமைச்சர் ப. சிதம்பரத்தின் சொந்த தொகுதியில் போட்டியிடும் வேட்பாளரின் பெயரை தவிர, புதுச்சேரி உள்பட ஒன்பது தொகுதிகளின் வேட்பாளர் பட்டியலை காங்கிரஸ் கட்சி வெளியிட்டுள்ளது.

காங்கிரஸ், பாஜக கட்சிகள் தங்களது வேட்பாளர் பட்டியலை அறிவித்தன. இதில் தமிழக பாஜக தலைவர் தமிழிசை சவுந்திர ராஜன் தூத்துக்குடி தொகுதியில் போட்டியிடுவதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

சிவகங்கை நாடாளுமன்ற தொகுதியில் பா.ஜ.கவின் தேசிய செயலாளர்களில் ஒருவராகிய ஹெச்.ராஜாவை எதிர்த்து காங்கிரஸ் கட்சியின் முக்கிய தலைவர் ப.சிதம்பரத்தின் மகனான கார்த்தி சிதம்பரம் போட்டியிடுகிறார்.

புதிய தமிழகம் கட்சி தென்காசியில் மட்டும் போட்டியிடுகிறது. அக்கட்சியின் தலைவர் கிருஷ்ணசாமி போட்டியிடுகிறார்.

தமிழ் மாநில காங்கிரஸ் கட்சி தஞ்சாவூரில் மட்டும் போட்டியிடுகிறது. அக்கட்சி சார்பில் என்.ஆர்.நடராஜன் போட்டியிடுகிறார்.

இந்திய ஜனநாயக கட்சி பெரம்பலூர் தொகுதியில் மட்டும் போட்டியிடுகிறது. அக்கட்சியின் தலைவர் பச்சமுத்து திமுக கூட்டணி சார்பில் போட்டியிடுகிறார்.

திமுக கூட்டணியில் இடம்பெற்றுள்ள மதிமுகவுக்கு ஈரோடு தொகுதி ஒதுக்கப்பட்டிருந்தது. அக்கட்சி சார்பில் கணேசமூர்த்தி உதயசூரியன் சின்னத்தில் போட்டியிடுகிறார்.

மக்களவை தொகுதி அதிமுக கூட்டணி திமுக கூட்டணி
1. திருவள்ளூர் (தனி) வேணுகோபால் (அதிமுக) கே. ஜெயக்குமார் (காங்கிரஸ்)
2. காஞ்சிபுரம் (தனி) மரகதம் குமரவேல் (அதிமுக) ஜி. செல்வம் (திமுக)
3. கிருஷ்ணகிரி கே.பி.முனுசாமி (அதிமுக) ஏ. செல்லக்குமார் (காங்கிரஸ்)
4. திருவண்ணாமலை எஸ்.எஸ். அக்ரி கிருஷ்ணமூர்த்தி (அதிமுக) சி. என். அண்ணாதுரை (திமுக)
5. ஆரணி செஞ்சி வெ.ஏழுமலை (அதிமுக) எம்கே. விஷ்னுபிரசாத் (காங்கிரஸ்)
6. சேலம் கே.ஆர்.எஸ்.சரவணன் (அதிமுக) எஸ். ஆர். பார்த்திபன் (திமுக)
7. நாமக்கல் பி.காளியப்பன் (அதிமுக) ஏ.கே.பி சின்ராஜ் (கொமதேக)
8. ஈரோடு வெங்கு ஜி.மணிமாறன் (அதிமுக) ஏ.கணேசமூர்த்தி (மதிமுக)
9. திருப்பூர் எம்.எஸ்.எம். ஆனந்தன் (அதிமுக) கே.சுப்புராயன் (இந்திய கம்யூனிஸ்ட்)
10. நீலகிரி(தனி) எம். தியாகராஜன் (அதிமுக) ஆ. ராசா (திமுக)
11. பொள்ளாச்சி சி. மகேந்திரன் (அதிமுக) கு. சண்முக சுந்தரம் (திமுக)
12. கரூர் மு. தம்பிதுரை (அதிமுக) எஸ். ஜோதிமணி (காங்கிரஸ்)
13. பெரம்பலூர் என்.ஆர். சிவபதி (அதிமுக) டி.ஆர். பச்சமுத்து (இ ஜ க )
14. சிதம்பரம் (தனி) பொ. சந்திரசேகர் (அதிமுக) திருமாவளவன் (விசிக)
15. மயிலாடுதுறை எஸ்.ஆசைமணி (அதிமுக) செ. இராமலிங்கம் (திமுக)
16. நாகப்பட்டினம்(தனி) தாழை ம.சரவணன் (அதிமுக) எம்.செல்வராசு (இந்திய கம்யூனிஸ்ட்)
17. மதுரை வி.வி.ஆர். ராஜ சத்யன் (அதிமுக) சு.வெங்கடேசன் ( (மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்ட்)
18. தேனி ப.ரவீந்திரநாத்குமார் (அதிமுக) இ,விகேஎஸ். இளங்கோவன் (காங்கிரஸ்)
19. சென்னை (தெற்கு) ஜெ.ஜெயவர்தன் (அதிமுக) தமிழச்சி தங்கபாண்டியன் (திமுக)
20. திருநெல்வேலி பி.ஹெச்.மனோஜ் பாண்டியன் (அதிமுக) சா. ஞானதிரவியம் (திமுக)
21. மத்திய சென்னை சாம் பால் (பாமக) தயாநிதி மாறன் (திமுக)
22. ஸ்ரீபெரும்புதூர் அ.வைத்திலிங்கம் (பாமக) டி. ஆர் பாலு (திமுக)
23. அரக்கோணம் ஏ.கே.மூர்த்தி(பாமக) எஸ். ஜெகத்ரட்சகன் (திமுக)
24. வேலூர் (தேர்தல் ரத்து) ஏ.சி.சண்முகம் (புதிய நீதி கட்சி) டி.எம் கதிர் ஆனந்த் (திமுக)
25. தர்மபுரி அன்புமணி ராமதாஸ் (பாமக) எஸ். செந்தில் குமார் (திமுக)
26. கள்ளக்குறிச்சி எல்.கே.சுதீஷ் (தேமுதிக) தெ. கௌதம் சிகாமணி (திமுக)
27. திண்டுக்கல் ஜோதி முத்து (பாமக) ப. வேலுச்சாமி (திமுக)
28. கடலூர் இரா.கோவிந்தசாமி (பாமக) டி. ஆர். வி. எஸ் ஸ்ரீரமேஷ் (திமுக)
29. தஞ்சாவூர் என்.ஆர்.நடராஜன் (தமிழ் மாநில காங்கிரஸ்) எஸ். எஸ். பழநிமாணிக்கம் (திமுக)
30. தூத்துக்குடி தமிழிசை சௌந்தரராஜன் (பாஜக) கனிமொழி கருணாநிதி (திமுக)
31. தென்காசி (தனி) கிருஷ்ணசாமி (புதிய தமிழகம்) தனுஷ் எம். குமார் (திமுக)
32.வடசென்னை ஆர்.மோகன்ராஜ் (தேமுதிக) கலாநிதி வீராசாமி (திமுக)
33. திருச்சி வி.இளங்கோவன் (தேமுதிக) சு. திருநாவுக்கரசர் (காங்கிரஸ்)
34. ராமநாதபுரம் நயினார் நாகேந்திரன் (பாஜக) நவாஸ் கனி (இ.யூ.மு.லீக்)
35. விழுப்புரம் வடிவேல் இராவணன் (பாமக) ரவிக்குமார் (விசிக)
36. கோயம்புத்தூர் சி.பி.ராதாகிருஷ்ணன் (பாஜக) பி.ஆர்.நடராஜன் (மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்ட்)
37. சிவகங்கை எச்.ராஜா (பாஜக) கார்த்தி சிதம்பரம் (காங்கிரஸ்
38. விருதுநகர் அழகர்சாமி (தேமுதிக) மாணிக்கம் தாகூர் (காங்கிரஸ்)
39. கன்னியாகுமரி பொன்.ராதாகிருஷ்ணன் (பாஜக) ஹெச். வசந்தகுமார் (காங்கிரஸ்)
40. புதுச்சேரி கே.நாராயணசாமி (என்.ஆர்.காங்கிரஸ்) வே. வைத்தியலிங்கம் (காங்கிரஸ்)

பிற செய்திகள்:

சமூக ஊடகங்களில் பிபிசி தமிழ் :

தொடர்புடைய தலைப்புகள்