'இலங்கைத் தமிழர்கள் நாடு திரும்பலாம்': சந்திரஹாசன்

கடைசியாக பிரசுரிக்கப்பட்டது: 21 அக்டோபர், 2012 - 18:36 ஜிஎம்டி

மீடியா பிளேயர்

ஆஃபர் அமைப்பின் தலைவர் சந்திரஹாசன் செவ்வி

கேட்கmp3

இவற்றை இயக்க உங்கள் உலவியில் ஜாவாஸ்கிரிப்ட் இயங்க அனுமதித்திருக்க வேண்டும் மேலும் பிளாஷ் பிளேயரின் மிகச் சமீபத்திய வடிவம் உங்கள் கணினியில் நிறுவப்பட்டிருக்க வேண்டும்.

மாற்று மீடியா வடிவில் இயக்க

யுத்தத்தால் இடம்பெயர்ந்து இந்தியாவுக்கு அகதிகளாக தப்பிவந்த தமிழர்களில் 6 ஆயிரம் பேர் நாடு திரும்பியிருக்கிறார்கள். அவர்களுக்கு அங்கு பாதுகாப்பு பிரச்சனை இல்லை.எனவே அகதிகள் நாடு திரும்புவதை ஊக்குவிப்பதாக கூறுகிறார் ஈழ ஏதிலிலகள் மறுவாழ்வுக் கழகத்தின் தலைவர் எஸ்.சி. சந்திரஹாசன்.

More Multimedia

BBC © 2014 வெளியார் இணையதளங்களில் இருக்கும் தகவல்களுக்கு பிபிசி பொறுப்பாகாது

(CSS) ஸ்டைல் ஷீட் வசதியுள்ள இணைய உலவிகளில்தான் இந்த பக்கத்தை ஒழுங்காகப் பார்க்க முடியும். தற்போது நீங்கள் வைத்துள்ள உலவியிலேயே இப்பக்கம் தெரியும் என்றாலும், இப்பக்கத்தின் முழுமையான காட்சி அனுபவத்தை நீங்கள் பெற இயலாது. உலவியின் புதிய பதிப்பு ஒன்றைப் பெறுவது பற்றி பரிசீலிக்கவும், அல்லது உங்கள் உலவியில் ஸ்டைல் ஷீட் வசதி இருந்தால், அது செயல்பட அனுமதிக்கவும்.