ஃபிஃபா உலகக் கோப்பை 2018 - போட்டி அட்டவணை மற்றும் முடிவுகள்

குழு நிலை ஆட்டம்

ஏ பிரிவு

நாடு W D L GD Pts
RUS ரஷ்யா 0 0 0 0 0
SAU சௌதி அரேபியா 0 0 0 0 0
EGY எகிப்து 0 0 0 0 0
URU உருகுவே 0 0 0 0 0
14 ஜூன் 2018
RUS ரஷ்யா
சௌதி அரேபியா SAU
15 ஜூன் 2018
EGY எகிப்து
உருகுவே URU
19 ஜூன் 2018
RUS ரஷ்யா
எகிப்து EGY
20 ஜூன் 2018
URU உருகுவே
சௌதி அரேபியா SAU
25 ஜூன் 2018
URU உருகுவே
ரஷ்யா RUS
25 ஜூன் 2018
SAU சௌதி அரேபியா
எகிப்து EGY
 

பி பிரிவு

நாடு W D L GD Pts
POR போர்ச்சுகல் 0 0 0 0 0
ESP ஸ்பெயின் 0 0 0 0 0
MAR மொராக்கோ 0 0 0 0 0
IRN இரான் 0 0 0 0 0
15 ஜூன் 2018
MAR மொராக்கோ
இரான் IRN
15 ஜூன் 2018
POR போர்ச்சுகல்
ஸ்பெயின் ESP
20 ஜூன் 2018
POR போர்ச்சுகல்
மொராக்கோ MAR
20 ஜூன் 2018
IRN இரான்
ஸ்பெயின் ESP
25 ஜூன் 2018
ESP ஸ்பெயின்
மொராக்கோ MAR
25 ஜூன் 2018
IRN இரான்
போர்ச்சுகல் POR
 

சி பிரிவு

நாடு W D L GD Pts
FRA பிரான்ஸ் 0 0 0 0 0
AUS ஆஸ்திரேலியா 0 0 0 0 0
PER பெரு 0 0 0 0 0
DEN டென்மார்க் 0 0 0 0 0
16 ஜூன் 2018
FRA பிரான்ஸ்
ஆஸ்திரேலியா AUS
16 ஜூன் 2018
PER பெரு
டென்மார்க் DEN
21 ஜூன் 2018
DEN டென்மார்க்
ஆஸ்திரேலியா AUS
21 ஜூன் 2018
FRA பிரான்ஸ்
பெரு PER
26 ஜூன் 2018
AUS ஆஸ்திரேலியா
பெரு PER
26 ஜூன் 2018
DEN டென்மார்க்
பிரான்ஸ் FRA
 

டி பிரிவு

நாடு W D L GD Pts
ARG அர்ஜிண்டினா 0 0 0 0 0
ICE ஐஸ்லாந்து 0 0 0 0 0
CRO குரேஷியா 0 0 0 0 0
NGA நைஜீரியா 0 0 0 0 0
16 ஜூன் 2018
ARG அர்ஜிண்டினா
ஐஸ்லாந்து ICE
16 ஜூன் 2018
CRO குரேஷியா
நைஜீரியா NGA
21 ஜூன் 2018
ARG அர்ஜிண்டினா
குரேஷியா CRO
22 ஜூன் 2018
NGA நைஜீரியா
ஐஸ்லாந்து ICE
26 ஜூன் 2018
NGA நைஜீரியா
அர்ஜிண்டினா ARG
26 ஜூன் 2018
ICE ஐஸ்லாந்து
குரேஷியா CRO
 

ஈ பிரிவு

நாடு W D L GD Pts
BRA பிரேசில் 0 0 0 0 0
SUI சுவிட்சர்லாந்து 0 0 0 0 0
CRC கோஸ்டா ரிக்கா 0 0 0 0 0
SER செர்பியா 0 0 0 0 0
17 ஜூன் 2018
CRC கோஸ்டா ரிக்கா
செர்பியா SER
17 ஜூன் 2018
BRA பிரேசில்
சுவிட்சர்லாந்து SUI
22 ஜூன் 2018
BRA பிரேசில்
கோஸ்டா ரிக்கா CRC
22 ஜூன் 2018
SER செர்பியா
சுவிட்சர்லாந்து SUI
27 ஜூன் 2018
SUI சுவிட்சர்லாந்து
கோஸ்டா ரிக்கா CRC
27 ஜூன் 2018
SER செர்பியா
பிரேசில் BRA
 

எஃப் பிரிவு

நாடு W D L GD Pts
GER ஜெர்மனி 0 0 0 0 0
MEX மெக்ஸிகோ 0 0 0 0 0
SWE ஸ்வீடன் 0 0 0 0 0
KOR தென் கொரியா 0 0 0 0 0
17 ஜூன் 2018
GER ஜெர்மனி
மெக்ஸிகோ MEX
18 ஜூன் 2018
SWE ஸ்வீடன்
தென் கொரியா KOR
23 ஜூன் 2018
KOR தென் கொரியா
மெக்ஸிகோ MEX
23 ஜூன் 2018
GER ஜெர்மனி
ஸ்வீடன் SWE
27 ஜூன் 2018
KOR தென் கொரியா
ஜெர்மனி GER
27 ஜூன் 2018
MEX மெக்ஸிகோ
ஸ்வீடன் SWE
 

ஜி பிரிவு

நாடு W D L GD Pts
BEL பெல்ஜியம் 0 0 0 0 0
PAN பனாமா 0 0 0 0 0
TUN துனீசியா 0 0 0 0 0
ENG இங்கிலாந்து 0 0 0 0 0
18 ஜூன் 2018
BEL பெல்ஜியம்
பனாமா PAN
18 ஜூன் 2018
TUN துனீசியா
இங்கிலாந்து ENG
23 ஜூன் 2018
BEL பெல்ஜியம்
துனீசியா TUN
24 ஜூன் 2018
ENG இங்கிலாந்து
பனாமா PAN
28 ஜூன் 2018
PAN பனாமா
துனீசியா TUN
28 ஜூன் 2018
ENG இங்கிலாந்து
பெல்ஜியம் BEL
 

எச் பிரிவு வெற்றியாளர்

நாடு W D L GD Pts
POL போலந்து 0 0 0 0 0
SEN செனிகல் 0 0 0 0 0
COL கொலம்பியா 0 0 0 0 0
JPN ஜப்பான் 0 0 0 0 0
19 ஜூன் 2018
COL கொலம்பியா
ஜப்பான் JPN
19 ஜூன் 2018
POL போலந்து
செனிகல் SEN
24 ஜூன் 2018
JPN ஜப்பான்
செனிகல் SEN
24 ஜூன் 2018
POL போலந்து
கொலம்பியா COL
28 ஜூன் 2018
SEN செனிகல்
கொலம்பியா COL
28 ஜூன் 2018
JPN ஜப்பான்
போலந்து POL
 

ஆரம்ப கட்ட தகுதிச் சுற்றுப் போட்டிகள்

30 ஜூன் 2018
C1 சி பிரிவு வெற்றியாளர்
டி பிரிவில் இரண்டாம் இடம் D2
30 ஜூன் 2018
A1 ஏ பிரிவு வெற்றியாளர்
பி பிரிவில் இரண்டாம் இடம் B2
1 ஜூலை 2018
B1 பி பிரிவு வெற்றியாளர்
ஏ பிரிவு வெற்றியாளர் A2
1 ஜூலை 2018
D1 டி பிரிவு வெற்றியாளர்
சி பிரிவு வெற்றியாளர் C2
2 ஜூலை 2018
E1 ஈ பிரிவு வெற்றியாளர்
எஃப பிரிவில் இரண்டாம் இடம் F2
2 ஜூலை 2018
G1 ஜி பிரிவு வெற்றியாளர்
எச் பிரிவில் இரண்டாம் இடம் H2
3 ஜூலை 2018
F1 எஃப் பிரிவு வெற்றியாளர்
ஈ பிரிவில் இரண்டாம் இடம் E2
3 ஜூலை 2018
H1 எச் பிரிவு வெற்றியாளர்
ஜி பிரிவில் இரண்டாம் இடம் G2
6 ஜூலை 2018
QF1 காலிறுதிப் போட்டியில் முதல் அணி
காலிறுதிப் போட்டியில் முதல் அணி QF2
6 ஜூலை 2018
QF5 காலிறுதிப் போட்டியில் ஐந்தாம் அணி
காலிறுதிப் போட்டியில் ஆறாவது அணி QF6
7 ஜூலை 2018
QF7 காலிறுதிப் போட்டியில் ஏழாவது அணி
காலிறுதிப் போட்டியில் எட்டாவது அணி QF8
7 ஜூலை 2018
QF3 காலிறுதிப் போட்டியில் மூன்றாம் அணி
காலிறுதிப் போட்டியில் நான்காம் அணி QF4
10 ஜூலை 2018
SF1 முதலாம் காலிறுதியில் வென்ற அணி
இரண்டாம் காலிறுதியில் வென்ற அணி SF2
11 ஜூலை 2018
SF3 மூன்றாம் காலிறுதியில் வென்ற அணி
நான்காம் காலிறுதியில் வென்ற அணி SF4
14 ஜூலை 2018
PO1 முதல் அரையிறுதியில் தோல்வியடைந்த அணி
இரண்டாம் அரைறுதியில் தோல்வியடைந்த அணி PO2
15 ஜூலை 2018
F1 முதல் அரரையிறுதியில் வென்ற அணி
இரண்டாம் அரரையிறுதியில் வென்ற அணி F2

அனைத்து நேரங்களும் ஜிஎம்டி நேரப்படி - அனைத்து நேரங்களும் ஜிஎம்டியில். மாற்றங்களுக்கு பிபிசி பொறுப்பல்ல