ఆంధ్రప్రదేశ్ ఎన్నికలు: మీ నియోజకవర్గంలో ఎవరు పోటీ చేస్తున్నారో తెలుసా? టీడీపీ, వైసీపీ, జనసేన పార్టీల అభ్యర్థులు వీరే..

  • 1 ఏప్రిల్ 2019
ఆంధ్రప్రదేశ్ మ్యాపు Image copyright AP govt

ఆంధ్రప్రదేశ్ శాసనసభ ఎన్నికలల్లో పోటీ చేస్తున్న టీడీపీ, వైసీపీ, జనసేన పార్టీల అభ్యర్థులు వీరే.

క్ర.సం./ శ్రీకాకుళం జల్లా నియోజకవర్గం టీడీపీ వైసీపీ జనసేన+
1 ఇచ్చాపురం బెందాళం అశోక్ పిరియా సాయిరాజ్ దాసరి రాజు
2 పలాస గౌతు శిరీష సీదిరి అప్పలరాజు కోత పూర్ణచంద్రరావు
3 టెక్కలి కింజారపు అచ్చెన్నాయుడు పేరాడ తిలక్ కణితి కిరణ్ కుమార్
4 పాతపట్నం కలమట వెంకటరమణ శాంతి రెడ్డి గేదెల జ్ఞాన సాగర్
5 శ్రీకాకుళం గుండా లక్ష్మీదేవి ధర్మాన ప్రసాద రావు కోరాడ సర్వేశ్వరరావు
6 ఆముదాలవలస కూన రవికుమార్ తమ్మినేని సీతారాం పేరాడ రామ మోహన రావు
7 ఎచ్చెర్ల కిమిడి కళా వెంకట్రావు జి. కిరణ్ కుమార్ బాడాన వెంకట జనార్దన రావు
8 నరసన్నపేట బగ్గు రమణమూర్తి ధర్మాన కృష్ణ దాసు మెట్ట వైకుంఠ రావు
9 రాజాం (ఎస్సీ) కొండ్రు మురళీ మోహన్‌ కంబాల జోగులు ముచ్చా శ్రీనివాసరావు
10 పాలకొండ (ఎస్టీ) నిమ్మక జయకృష్ణ వి. కళావతి డీవీజీ శంకర రావు (సీపీఐ)
విజయనగరం నియోజకవర్గం టీడీపీ వైసీపీ జనసేన +
11 కురుపం (ఎస్టీ) ప్రియ థాట్రాజ్ పాముల పుష్ఫ శ్రీవాణి అవినాశ్ కుమార్ (సీపీఎం)
12 పార్వతీపురం (ఎస్సీ) బొబ్బిలి చిరంజీవులు ఎ. జోగరాజు గొంగడ గౌరీ శంకరరావు
13 సాలూరు (ఎస్టీ) భాంజ్ దేవ్ రాజన్న దొర బోనెల గోవిందమ్మ
14 బొబ్బిలి సుజయ్ కృష్ణ రంగా రావు ఎస్‌వీ అప్పలనాయుడు గిరదా అప్పలస్వామి
15 చీపురుపల్లి కిమిడి నాగార్జున బొత్స సత్యనారాయణ మైలపల్లి శ్రీనివాసరావు
16 గజపతినగరం కొండపల్లి అప్పలనాయుడు బొత్స అప్పల నరసయ్య రాజీవ్ కుమార్
17 నెల్లిమర్ల పతివాడ నారాయణస్వామినాయుడు బడుకొండ అప్పల నాయుడు లోకం నాగ మాధవి
18 విజయనగరం అదితి గజపతిరాజు కోలగట్ల వీరభద్ర స్వామి పాలవలస యశస్వి
19 శృంగవరపుకోట కె. లలిత కుమారి కడుబండి శ్రీనివాస రావు కామేశ్వర రావు పాలిపూడి (సీపీఐ)
విశాఖపట్నం నియోజకవర్గం టీడీపీ వైసీపీ జనసేన +
20 భీమిలి సబ్బం హరి అవంతి శ్రీనివాస్‌ పంచకర్ల నాగ సందీప్
21 విశాఖపట్నం తూర్పు వెలగపూడి రామకృష్ణ విజయ నిర్మల అక్కరమణి తాతారావు కోన
22 విశాఖపట్నం దక్షిణం వాసుపల్లి గణేష్ కుమార్ ద్రోణం రాజు శ్రీనివాస్‌ గిరిధర్ గంపల
23 విశాఖపట్నం ఉత్తరం గంటా శ్రీనివాసరావు కమ్మిల కన్నపరాజు పసుపులేటి ఉషాకిరణ్
24 విశాఖపట్నం పశ్చిమం పీజీవీఆర్ నాయుడు (గణబాబు) విజయ ప్రసాద్‌ మళ్ల జమిశెట్టి వెంకట సత్యనారాయణ మూర్తి (సీపీఐ)
25 గాజువాక పల్లా శ్రీనివాసరావు తిప్పల నాగిరెడ్డి పవన్ కల్యాణ్ కొణిదల
26 చోడవరం కలిదిండి సూర్య నాగ సన్యాసిరాజు కరణం ధర్మశ్రీ పాకలపాటి వెంకట సత్యనారాయణ రాజు
27 మాడుగుల గవిరెడ్డి రామానాయుడు బి. ముత్యాల నాయుడు జి.సన్యాసి నాయుడు
28 అరకు (ఎస్టీ) కిడారి శ్రావణ్ కుమార్ చెట్టి ఫాల్గుణ కిల్లో సురేంద్ర (సీపీఎం)
29 పాడేరు (ఎస్టీ) గిడ్డి ఈశ్వరి భాగ్యలక్ష్మి పసుపులేటి బాలరాజు
30 అనకాపల్లి పి.గోవింద సత్యనారాయణ అమర్నాథ్ గుడివాడ ఏవీఎస్ఎస్ పరుచూరి భాస్కర రావు
31 పెందుర్తి బండారు సత్యనారాయణ మూర్తి అన్నం రెడ్డి అదీప్‌రాజ్‌ చింతలపూడి వెంకటరామయ్య
32 యెలమంచిలి పంచకర్ల రమేష్ బాబు యువీ. రమణమూర్తి రాజు సుందరపు విజయ్‌ కుమార్‌
33 పాయకరావుపేట (ఎస్సీ) డాక్టర్. బుడుమూరి బంగారయ్య గొల్ల బాబురావు నక్కా రాజబాబు
34 నర్సీపట్నం అయ్యన్నపాత్రుడు చింతకాయల పి. ఉమశంకర్‌ గణేష్‌ -----
తూర్పు గోదావరి నియోజకవర్గం టీడీపీ వైసీపీ జనసేన+
35 తుని యనమల కృష్ణుడు దాడిశెట్టి రామలింగేశ్వర్‌ రావు(రాజా) రాజా వత్సవాయి వెంకట కృష్ణమ రాజు
36 పత్తిపాడు వరపుల జోగిరాజు (రాజా) పూర్ణ చంద్రప్రసాద్ పర్వత వరపుల తమ్మయ్యబాబు
37 పిఠాపురం ఎస్వీఎస్‌ఎన్‌ వర్మ పెండెం దొరబాబు మాకినీడు శేషుకుమారి
38 కాకినాడ రూరల్ పిల్లి అనంత లక్ష్మీ కురసాల కన్నబాబు పట్నం వెంకటేశ్వర రావు
39 పెద్దాపురం నిమ్మకాయల చినరాజప్ప తోట వాణి తుమ్మల రామస్వామి
40 అనపర్తి నల్లమిల్లి రామకృష్ణారెడ్డి డాక్టర్ సత్తి సూర్యనారాయణ రెడ్డి రేలంగి నాగేశ్వరరావు
41 కాకినాడ సిటీ వనమాడి వేంకటేశ్వరరావు ద్వారంపూడి చంద్రశేఖర్ రెడ్డి ముత్తా శశిధర్‌
42 రామచంద్రాపురం తోట త్రిమూర్తులు శ్రీనివాస వేణు గోపాల కృష్ణ చెల్లుబోయిన పోలిశెట్టి చంద్రశేఖర్
43 ముమ్మిడివరం దాట్ల సుబ్బరాజు పొన్నాడ వెంకట సతీశ్ కుమార్ పితాని బాలకృష్ణ
44 అమలాపురం (ఎస్సీ) అయితాబత్తుల ఆనందరావు పినిపె విశ్వరూపు శెట్టిబత్తుల రాజబాబు
45 రాజోలు (ఎస్సీ) గొల్లపల్లి సూర్యారావు బొంతు రాజేశ్వరరావు రాపాక వరప్రసాద్‌
46 పి.గన్నవరం (ఎస్సీ) నేలపూడి స్టాలిన్ బాబు కొండేటి చిట్టిబాబు పాముల రాజేశ్వరి
47 కొత్తపేట బండారు సత్యానందరావు చిర్ల జగ్గిరెడ్డి బండారు శ్రీనివాసరావు
48 మండపేట వేగుళ్ల జోగేశ్వరరావు పిల్లి సుభాశ్ చంద్రబోస్ వేగుళ్ల లీలాకృష్ణ
49 రాజానగరం పెందుర్తి వెంకటేష్ జక్కంపూడి రాజా రాయపురెడ్డి ప్రసాద్ (చిన్నా)
50 రాజమండ్రి సిటీ ఆదిరెడ్డి భవాని సూర్యప్రకాశ్ రావు అత్తి సత్యనారాయణ
51 రాజమండ్రి రూరల్ గోరంట్ల బుచ్చయ్య చౌదరి ఆకుల వీర్రాజు కందుల దుర్గేష్‌
52 జగ్గంపేట జ్యోతుల నెహ్రూ జ్యోతుల చంటిబాబు పాతంశెట్టి సూర్యచంద్ర రావు
53 రంపచోడవరం (ఎస్టీ) వంతల రాజేశ్వరి నాగులపల్లి ధనలక్ష్మి సున్నం రాజయ్య (సీపీఎం)
పశ్చిమ గోదావరి నియోజకవర్గం టీడీపీ వైసీపీ జనసేన+
54 కొవ్వూరు (ఎస్సీ) వంగలపూడి అనిత తానేటి వనిత రవికుమార్ మూర్తి (బీఎస్పీ)
55 నిడదవోలు బూరుగుపల్లి శేషారావు జీఎస్ నాయుడు అటికల రమ్యశ్రీ
56 ఆచంట పితాని సత్యనారాయణ చెరుకువాడ శ్రీ రంగనాథ రాజు జవ్వాది వెంకట విజయరామ్
57 పాలకొల్లు నిమ్మల రామానాయుడు చవటపల్లి సత్యనారాయణ మూర్తి (డాక్టర్ బాబ్జీ) గున్నం నాగబాబు
58 నర్సాపురం బండారు మాధవ నాయుడు ముదునూరి ప్రసాద్ రాజు బొమ్మిడి నాయికర్
59 భీమవరం పులపర్తి రామాంజనేయులు గ్రంథి శ్రీనివాస్ పవన్ కల్యాణ్ కొణిదల
60 ఉండి మంతెన రామరాజు పీవీఎల్ నరసింహారాజు భూపతిరాజు బలరాం (సీపీఎం)
61 తణుకు ఆరిమిల్లి రాధాకృష్ణ కారుమూరి వేంకట నాగేశ్వరరావు పసుపులేటి రామారావు
62 తాడేపల్లిగూడెం ఈలి నాని కొట్టు సత్యనారాయణ బొలిశెట్టి శ్రీనివాస్‌
63 ఉంగుటూరు గన్ని వీరాంజనేయులు పుప్పాల శ్రీనివాస్ రావు నౌడు వెంకటరమణ
64 దెందులూరు చింతమనేని ప్రభాకర్ పటారి అబ్బయ్య చౌదరి గంటసాల వెంకట లక్ష్మీ
65 ఏలూరు బడేటి కోట రామారావు (బుజ్జి) ఆళ్ల నాని (ఏకే కృష్ణ శ్రీనివాస్) అప్పలనాయుడు రెడ్డి
66 గోపాలపురం (ఎస్సీ) ముప్పిడి వెంకటేశ్వరరావు తలారి వెంకట్రావు సిర్రా భరత్ రావు (బీఎస్పీ)
67 పోలవరం (ఎస్టీ) బొరగం శ్రీనివాసరావు తెల్లం బాలరాజు చిర్రి బాలరాజు
68 చింతలపూడి (ఎస్సీ) కర్రా రాజారావు వీఆర్ ఎలిజా మేక ఈశ్వరయ్య
కృష్ణా నియోజకవర్గం టీడీపీ వైసీపీ జనసేన+
69 తిరువూరు (ఎస్సీ) కొత్తపల్లి జవహర్ కె. రక్షణ నిధి నంబూరి శ్రీనివాసరావు (బీఎస్పీ)
70 నూజివీడు ముద్దరబోయిన వెంకటేశ్వరరావు మేకా వెంకట ప్రతాప్ అప్పారావు బసవా వైకుంఠ వెంకట భాస్కరరావు
71 గన్నవరం వల్లభనేని వంశీ యార్లగడ్డ వెంకటరావు సయ్యద్ అఫ్సర్ (సీపీఐ)
72 గుడివాడ దేవినేని అవినాష్ కొడాలి నాని (వేంకటేశ్వర రావు) ---
73 కైకలూరు జయమంగళ వెంకట రమణ దూలం నాగేశ్వర రావు బి.వి. రావు
74 పెడన కాగిత కృష్ణ ప్రసాద్‌ జోగి రమేశ్ అంకెం లక్ష్మీ శ్రీనివాస్
75 మచిలీపట్నం కొల్లు రవీంద్ర పేర్ని వెంకటరామయ్య (నాని) బండి రామకృష్ణ
76 అవనిగడ్డ మండలి బుద్ద ప్రసాద్ సింహాద్రి రమేశ్ బాబు ముత్తంశెట్టి కృష్ణా రావు
77 పామర్రు (ఎస్సీ) ఉప్పులేటి కల్పన కె. అనిల్ కుమార్ మేడిపల్లి ఝాన్సీ రాణి
78 పెనమలూరు బోడె ప్రసాద్ కొలుసు పార్థసారథి లంకా కరుణాకర్ దాస్ (బీఎస్పీ)
79 విజయవాడ పశ్చిమ షబానా ఖాతూన్ వెల్లంపల్లి శ్రీనివాసరావు పోతిన వెంకట మహేష్
80 విజయవాడ సెంట్రల్ బోండా ఉమా మహేశ్వరరావు మల్లాది విష్ణు చిగురుపాటి బాబూరావు (సీపీఎం)
81 విజయవాడ తూర్పు గద్దె రామ్మోహన్ రావు బొప్పన భావ్ కుమార్ బత్తిన రామ్మోహన్ రావు
82 మైలవరం దేవినేని ఉమా మహేశ్వరరావు వసంత కృష్ణ ప్రసాద్ అక్కల రామ్మోహన్ రావు (గాంధీ)
83 నందిగామ తంగిరాల సౌమ్య జగన్ మోహన్ రావు పుష్పరాజు బచ్చలకూర (బీఎస్పీ)
84 జగ్గయ్యపేట శ్రీరాం రాజగోపాల్ (తాతయ్య) సామినేని ఉదయభాను ధరణికోట వెంకట రమణ కుమార్
గుంటూరు నియోజకవర్గం టీడీపీ వైసీపీ జనసేన+
85 పెదకూరపాడు కొమ్మాలపాటి శ్రీధర్ నంబూరి శంకరరావు పుట్టి సామ్రాజ్యం
86 తాడికొండ (ఎస్సీ) తెనాలి శ్రావణ్‌ కుమార్‌ ఉండవల్లి శ్రీదేవి నీలం రవి కిరణ్ (బీఎస్పీ)
87 మంగళగిరి నారా లోకేశ్ ఆళ్ల రామకృష్ణరెడ్డి ముప్పాళ్ల నాగేశ్వరరావు (సీపీఐ)
88 పొన్నూరు ధూళిపాళ్ల నరేంద్ర కిలారి వెంకట రోశయ్య బోని పార్వతి
89 వేమూరు (ఎస్సీ) నక్కా ఆనందబాబు మెరుగు నాగార్జున ఏ.భరత్‌ భూషణ్‌
90 రేపల్లె అనగాని సత్యప్రసాద్ మోపిదేవి వెంకటరమణ కమతం సాంబశివ రావుే
91 తెనాలి అలపాటి రాజేంద్రప్రసాద్ అన్నాబత్తుని శివకుమార్‌ నాదెండ్ల మనోహర్‌
92 బాపట్ల అన్నం సతీష్‌ ప్రభాకర్‌ కోన రఘుపతి ఇక్కుర్తి లక్ష్మీ నరసింహా రావు
93 ప్రత్తిపాడు (ఎస్సీ) డొక్కా మాణిక్యవర ప్రసాద్ మేకతోటి సుచరిత రావెల కిషోర్‌బాబు
94 గుంటూరు పశ్చిమ మద్దాల గిరిధర రావు చంద్రగిరి యేసురత్నం తోట చంద్రశేఖర్‌
95 గుంటూరు తూర్పు మహ్మద్ నజీర్ షేక్‌ మహమ్మద్‌ ముస్తఫా జియా ఉర్ రెహమాన్ షేక్
96 చిలకలూరిపేట ప్రత్తిపాటి పుల్లారావు విడదల రజని గాదె నాగేశ్వరావు
97 నరసరావుపేట డాక్టర్‌ అరవింద్‌ బాబు గోపిరెడ్డి శ్రీనివాసరెడ్డి సయ్యద్‌ జిలానీ
98 సత్తెనపల్లి కోడెల శివప్రసాదరావు అంబటి రాంబాబు యెర్రం వెంకటేశ్వర రెడ్డి
99 వినుకొండ జీవీ ఆంజనేయులు బోళ్ల బ్రహ్మనాయుడు చెన్న శ్రీనివాస రావు
100 గురజాల యరపతినేని శ్రీనివాసరావు కాసు మహేష్‌ రెడ్డి చింతలపూడి శ్రీనివాస్
101 మాచర్ల అన్నపురెడ్డి అంజిరెడ్డి పిన్నెల్లి రామకృష్ణారెడ్డి ముళ్ల శ్రీనివాస రావు
ప్రకాశం నియోజకవర్గం టీడీపీ వైసీపీ జనసేన+
102 ఎర్రగొండపాలెం బూదాల అజితరావు డాక్టర్‌ ఆదిమూలపు సురేశ్ పీ. గౌతం రాజు
103 దర్శి కదిరి బాబురావు మద్దిశెట్టి వేణుగోపాల్‌ బొటుకు రమేష్
104 పర్చూరు ఏలూరు సాంబశివరావు దగ్గుబాటి వెంకటేశ్వర రావు పెద్దపూడి విజయ్ కుమార్
105 అద్దంకి గొట్టిపాటి రవికుమార్ బచ్చన చెంచు గరటయ్య కంచర్ల శ్రీకృష్ణ
106 చీరాల కరణం బలరాం ఆమంచి కృష్ణమోహన్‌ కట్టా రాజ్ వినయ్ కుమార్
107 సంతనూతలపాడు (ఎస్సీ) బి. విజయ్ కుమార్ టీజేఆర్‌ సుధాకర్‌బాబు జాల అంజయ్య (సీపీఎం)
108 ఒంగోలు దామచర్ల జనార్దన్ బాలినేని శ్రీనివాస రెడ్డి షేక్ రియాజ్
109 కందుకూరు పోతుల రామారావు మానుగుంట మహిధర్‌ రెడ్డి పులి మళ్లికార్జున రావు
110 కొండపి (ఎస్సీ) బాల వీరాంజనేయ స్వామి డాక్టర్‌ ఎం.వెంకయ్య కాకి ప్రసాద్ (బీఎస్పీ)
111 మార్కాపురం కందుల నారాయణ రెడ్డి కుందూరు నాగార్జున రెడ్డి ఇమ్మడి కాశీనాథ్
112 గిద్దలూరు ముత్తముల అకోశ్‌రెడ్డి అన్నా వెంకట రాంబాబు బైరబోయిన చంద్రశేఖర్
113 కనిగిరి ముక్కు ఉగ్రనరసింహా రెడ్డి బుర్రా మధుసూధన్‌ యాదవ్‌ మన్నేపల్లి లక్ష్మీనారాయణ(సీపీఐ)
నెల్లూరు నియోజకవర్గం టీడీపీ వైసీపీ జనసేన+
114 కావలి కాటంరెడ్డివిష్ణువర్ధన్‌ రెడ్డి రామిరెడ్డి ప్రతాప్‌కుమార్‌ రెడ్డి పసుపులేటి సుధాకర్‌
115 ఆత్మకూరు బొల్లినేని కృష్ణయ్య మేకపాటి గౌతమ్‌ రెడ్డి చీర్ల చిన్నా రెడ్డి
116 కోవూరు పోలంరెడ్డి శ్రీనివాసుల రెడ్డి నల్లపురెడ్డి ప్రసన్నకుమార్‌ రెడ్డి టి. రాఘవయ్య
117 నెల్లూరు సిటీ పొంగూరు నారాయణ పోలుబోయిన అనిల్‌కుమార్‌ కేతం రెడ్డి వినోద్ రెడ్డి
118 నెల్లూరు రూరల్ అబ్దుల్‌ అజీజ్‌ కోటంరెడ్డి శ్రీధర్‌రెడ్డి చెన్నారెడ్డి మనుక్రాంత్‌ రెడ్డి
119 సర్వేపల్లి సోమిరెడ్డి చంద్రమోహన్ రెడ్డి కాకాని గోవర్ధన్‌రెడ్డి సుంకర హేమలత
120 గూడూరు (ఎస్సీ) పాసింసునీల్ కుమార్ వెలగపల్లివరప్రసాద్‌ రవి పట్టపు (బీఎస్పీ)
121 సూళ్ళూరుపేట (ఎస్సీ) పర్సా వెంకటరత్నయ్య కిలివేటి సంజీవయ్య ఉయ్యాల ప్రవీణ్
122 వెంకటగిరి కురుగొండ్లరామకృష్ణ ఆనం రామనారాయణరెడ్డి పల్లిపాటి రాజా (బీఎస్పీ)
123 ఉదయగిరి బొల్లినేని రామారావు మేకపాటి చంద్రశేఖర్‌రెడ్డి ---
కడప నియోజకవర్గం టీడీపీ వైసీపీ జనసేన+
124 బద్వేల్ (ఎస్సీ) ఓబులాపురం రాజశేఖర్ డా. వెంక‌ట‌ సుబ్బయ్య నాగిపోగు ప్రసాద్
125 రాజంపేట బత్యాల చెంగల్రాయుడు మేడా మల్లికార్జున రెడ్డి ప్రత్తిపాటి కుసుమ కుమారి
126 కడప అమీర్‌ బాబు అంజాద్ బాషా సుంకర శ్రీనివాస్
127 రైల్వే కోడూరు (ఎస్సీ) నర్సింహ ప్రసాద్ కొరముట్ల శ్రీనివాసులు బోనాసి వెంకట సుబ్బయ్య
128 రాయచోటి రమేశ్ కుమార్ రెడ్డి శ్రీకాంత్ రెడ్డి ఎస్.కె.హసన్ భాషా
129 పులివెందుల సింగారెడ్డి వెంకట సతీశ్ రెడ్డి వై.ఎస్ జ‌గ‌న్మోహ‌న్‌ రెడ్డి తుపాకుల చంద్ర శేఖర్
130 కమలాపురం పుత్తా నర్సింహారెడ్డి రవీంద్రనాథ్ రెడ్డి ...
131 జమ్మలమడుగు పొన్నపురెడ్డి రామసుబ్బారెడ్డి డా. సుధీర్ రెడ్డి చిన్నగారి వినయ్ కుమార్
132 ప్రొద్దుటూరు లింగారెడ్డిమల్లెల రాచమల్లు శివ ప్రసాద్ రెడ్డి సోమ శేఖర్ రెడ్డి
133 మైదుకూరు పుట్టా సుధాకర్ యాదవ్ రఘురామిరెడ్డి పందిటి మల్హోత్రా
కర్నూలు నియోజకవర్గం టీడీపీ వైసీపీ జనసేన+
134 ఆళ్లగడ్డ భూమా అఖిలప్రియ గంగులబ్రిజేంద్ర రెడ్డి ఎస్. రామకృష్ణుడు
135 శ్రీశైలం బుడ్డా రాజశేఖర రెడ్డి శిల్పా చక్రపాణి రెడ్డి సన్నపురెడ్డి సుజల
136 నందికొట్కూరు (ఎస్సీ) బండి జయరాజు తొగురుఆర్దర్ అన్నపురెడ్డి బాల వెంకట్
137 కర్నూలు టీజీ భరత్‌ హఫీజ్ ఖాన్ టీ. షద్రాక్ (సీపీఎం)
138 పాణ్యం గౌరు చరితా రెడ్డి కాటసాని రాంభూపాల్‌ రెడ్డి చింతా సురేష్
139 నంద్యాల భూమా బ్రహ్మానందరెడ్డి శిల్పా రవిచంద్రారెడ్డి సజ్జల శ్రీధర్ రెడ్డి
140 బనగానపల్లె బీసీ జనార్ధన్‌రెడ్డి కాటసాని రామిరెడ్డి అరవింద్ రాణి
141 డోన్ కేఈ ప్రతాప్ బుగ్గన రాజేంద్రనాథ్ రెడ్డి కె. రామాంజనేయులు
142 పత్తికొండ కేఈ శ్యాంకుమార్ కె. శ్రీదేవి కె.ఎల్. మూర్తి (సీపీఐ)
143 కోడుమూరు (ఎస్సీ) బి.రామాంజనేయులు జె.సుధాకర్ ఆరెకంటి జీవన్ రాజ్(బీఎస్పీ)
144 ఎమ్మిగనూరు జయనాగేశ్వరరెడ్డి చెన్నకేశవ రెడ్డి రేఖజవ్వాజ
145 మంత్రాలయం పి.తిక్కారెడ్డి బాల నాగిరెడ్డి బి.లక్ష్మన్న
146 ఆదోని మీనాక్షి నాయుడు సాయిప్రసాద్ రెడ్డి మల్లికార్జునరావు (మల్లప్ప)
147 ఆలూరు కోట్ల సుజాతమ్మ గుమ్మనూరు జయరామ్ ఎస్. వెంకప్ప
అనంతపురం నియోజకవర్గం టీడీపీ వైసీపీ జనసేన+
148 రాయదుర్గం కాల్వ శ్రీనివాసులు కాపు రామచంద్రారెడ్డి కె. మంజునాథ్ గౌడ్
149 ఉరవకొండ పయ్యావుల కేశవ్ విశ్వేశ్వర రెడ్డి ఎస్. రవి కుమార్
150 గుంతకల్లు ఆర్‌.జితేంద్రగౌడ్‌ వై. వెంకట్రామిరెడ్డి మధుసూదన్ గుప్తా
151 తాడిపత్రి జేసీ అశ్మిత్‌రెడ్డి కేతిరెడ్డి పెద్దారెడ్డి కదిరి శ్రీకాంత్ రెడ్డి
152 శింగనమల (ఎస్సీ) బండారు శ్రావణి జె. పద్మావతి మిద్దె రవీంద్ర బాబు (బీఎస్పీ)
153 అనంతపురం ప్రభాకర్ చౌదరి అనంత వెంకట రామిరెడ్డి వరుణ్
154 కళ్యాణదుర్గం ఉమామహేశ్వరనాయుడు కె.వి.ఉషా కరణం రాహుల్
155 రాప్తాడు పరిటాల శ్రీరాం టీ. ప్రకాష్ రెడ్డి సాకె పవన్ కుమార్
156 మడకశిర (ఎస్సీ) కె.ఈరన్న డాక్టర్ తిప్పేస్వామి మాల సోమన్న (బీఎస్పీ)
157 హిందూపురం నందమూరి బాలకృష్ణ ఇక్బాల్ అహ్మద్ ఖాన్ ఆకుల ఉమేష్
158 పెనుకొండ బీకే పార్థసారథి శంకర్ నారాయణ పెద్దిరెడ్డి గారి వరలక్ష్మి
159 పుట్టపర్తి పల్లె రఘునాథ రెడ్డి దుద్దుకుంట శ్రీధర్ రెడ్డి పత్తి చలపతి
160 ధర్మవరం గోనుగుంట్ల సూర్యనారాయణ కేతిరెడ్డి వెంకట్రామిరెడ్డి మధుసూధన్‌ రెడ్డి
161 కదిరి కందికుంట వెంకటప్రసాద్‌ డాక్టర్ సిద్దారెడ్డి భైరవ ప్రసాద్ పెరుగు చిన్న
చిత్తూరు నియోజకవర్గం టీడీపీ వైసీపీ జనసేన+
162 తంబళ్లపల్లె శంకర్‌ యాదవ్‌ పెద్దిరెడ్డి ద్వారకానాథ్ రెడ్డి ప్రభాకర్ రెడ్డి
163 పీలేరు నల్లారి కిశోర్ కుమార్ రెడ్డి చింతల రామచంద్రారెడ్డి ...
164 మదనపల్లె దొమ్మాలపాటిరమేశ్‌ నవాజ్ భాషా స్వాతి గంగారపు
165 పుంగనూరు ఎన్.అనేషరెడ్డి పెద్దిరెడ్డి రామచంద్రా రెడ్డి బోడె రామచంద్ర యాదవ్‌
166 చంద్రగిరి పులపర్తి వెంకట మణిప్రసాద్ చెవిరెడ్డి భాస్కర్ రెడ్డి శిట్టిసురేంద్ర
167 తిరుపతి సుగుణ భూమన కరుణాకర్ రెడ్డి చదలవాడ కృష్ణమూర్తి
168 శ్రీకాళహస్తి బొజ్జల సుధీర్ రెడ్డి బియ్యపు మధుసూధన్ రెడ్డి వినుత నగరం
169 సత్యవేడు (ఎస్సీ) జేడీ రాజశేఖర్‌ కె. ఆదిమూలం విజయ్ కుమార్ (బీఎస్పీ)
170 నగరి గాలి భానుప్రకాశ్ ఆర్.కె. రోజా నాగనబోయిన ప్రవళిక (బీఎస్పీ)
171 గంగధార నెల్లూరు (ఎస్సీ) హరికృష్ణ నారాయణ స్వామి యుగంధర్.పీ
172 చిత్తూరు ఏఎస్‌ మనోహర్‌ ఎ.శ్రీనివాసులు ఎన్.దయారామ్
173 పూతలపట్టు (ఎస్సీ) లలిత కుమారి ఎం.ఎస్. బాబు యం. జగపతి
174 పలమనేరు ఎన్. అమర్‌నాథ రెడ్డి వెంకటయ్య గౌడ్ పోలూరు శ్రీకాంత్ నాయుడు
175 కుప్పం చంద్రబాబు నాయుడు చంద్రమౌళి వెంకటరమణ ముద్దినేని

ఇవి కూడా చదవండి:

(బీబీసీ తెలుగును ఫేస్‌బుక్, ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌, ట్విటర్‌లో ఫాలో అవ్వండి. యూట్యూబ్‌లో సబ్‌స్క్రైబ్ చేయండి.)