Ìjàmbá Ọkọ̀: Ọkọ̀ aképo dànù lópòópónà Eko sí Ibadan

Ọkọ̀ aképo dànù lópòópónà Eko sí Ibadan
Àkọlé àwòrán,

Ọkọ̀ aképo dànù lópòópónà Eko sí Ibadan

Ó ń sẹlẹ̀ lọ́wọ́lọ́wọ́ báyìí ní òpópónà márosẹ̀ Eko sí Ibadan níbi tí Ọkọ̀ aképo kan ti dànù.

Lákòókò tí ìṣẹ̀lẹ̀ yìí wáyé, a gbọ́ pé ọkọ̀ náà kún fọ́fọ́ fún epo bẹ́ntiróòlù.

Àwọn iròyin tì ẹ leè ní ìfẹ̀ sí:

Àkọlé àwòrán,

Ọkọ̀ náà kún fọ́fọ́ fún epo bẹ́ntiróòlù

Ọkọ̀ yìí tí dẹ́bùú sójú ọ̀nà tó sì ti dí apá kan ọ̀nà náà.

Àkọlé àwòrán,

àwọn ènìyàn ṣe ń fi igbá àti kẹ́ẹ̀gì bu epò láti inù ọkọ̀ náà.

Fọ́fọ́ ní ibi ìṣllẹ̀ yìí kún fún èrò gẹ́gẹ́ bí àwọn ènìyàn ṣe ń fi igbá àti kẹ́ẹ̀gì bu epò láti inù ọkọ̀ náà.

Àkọlé àwòrán,

àwọn ènìyàn ń sá dìgbà dìgbà láti bu epo.

Lójú àwọn Ọlọ́pàá àti àwọn ẹ̀ṣọ́ ojú pópó ni àwọn ènìyàn ti ń sá dìgbà dìgbà láti bu epo.

Àkọlé fídíò,

'Àwa oní Tíátà kìí dúró nílé, àwọn ọmọ wa nílò wa'