'Òṣìṣẹ́ Bánkì ni mí l'Amẹ́ríkà kí n tó bẹ̀rẹ̀ Tíátà'
Àwọn àmúyẹ fun gbígbọ́ orin ko le ṣiṣẹ lori ẹ̀rọ rẹ

Bolanle Ninalowo: Fíìmù àkọ́kọ́ mi ló jẹ́ ẹṣin iwájú fún mi báyìí

Gbájúgbajà ni Bolanle Ninalowo, lóòtọ́ kò pẹ́ tó bẹ̀rẹ̀ gẹ́gẹ́ bí òṣèré Yollywood, inú rẹ̀ dún bí ó ṣe ti m'ókè.

Ninalowo jẹ́ ọmọ bíbí Ikorodu ní ìpínll Eko. Ó gbé ní orílẹ̀èdè Nàìjíríà fún ọdún mẹ́ẹ̀dógùn kó tó kó lọ sí orílẹ̀èdè Chicago níbi tí ó tún gbé fún ọdún mẹ́ẹ̀dógún mìíràn.

Àwọn iròyin tì ẹ leè ní ìfẹ̀ síí:

Yàtọ̀ fún eré tíátà, ó tún ní ilé iṣẹ́ ọkọ̀ títà léyìí tó jẹ́ òwò ìdílé rẹ̀. Bàbá rẹ̀ ti fi gbogbo ìgbà jẹ́ oníṣòwò ọkọ̀ òun sì ló fi iṣẹ́ náà lé òun àtàwọn ọmọ ìyà rẹ̀ lọ́wọ́.

Bolanle Ninalowo ti gba ọ̀pọ̀lọpọ̀ àmì ẹ̀yẹ látàrí ìjáfáfá rẹ̀ nínú iṣẹ́ tíátà.