#EndSARS : Àwọn ọ̀dọ́ dáná sun tírélà akẹ́rù tẹrùtẹrù ní Ekiti
#EndSARS : Àwọn ọ̀dọ́ dáná sun tírélà akẹ́rù tẹrùtẹrù ní Ekiti
- Yíyọ́ ẹkùn mi, tojo kọ́ o, ẹ jámí lórí ìwọ́de yín lẹ́yẹ́ ò ṣọkà, mo tí gbọ́ ohun tí ẹ ń sọ yékéyéké-Buhari
- Kò sí rògbòdìyàn tó lè sẹlẹ̀ ju wákàtí 24 lọ láì ní ọwọ́ ìjọba níbẹ̀- Ogagun Ibrahim Babangida
- Àwọn ọlọ́jà ń sèdárò Ìyálọ́jà ìpínlẹ̀ Oyo tó dolóògbé, wọ́n yan asojú míràn
- Wo ohun táwọn jàǹdùkú ṣe sí ilé ẹjọ́ Igboṣere l'Eko
- Àwọn Jàǹdùkú yabo ilé ìkó-ǹkan-pamọ́ sí, wọ́n kò 'Covid 19 Palliative" lọ ní Eko
- Tani Oke Obi-Enadhuze: tí orúkọ rẹ̀ gba orí ayélujára kàn lẹ́yìn wàhálà #Lekki tollgate?
- Iléeṣẹ́ Ọmọogun ní òun yóò bẹ́ ‘speaker’ lórí ìṣẹ̀lẹ̀ Lekki ṣùgbọ́n...
- Ìró ìbọn dún lákọ ní Iwo road n‘Ibadan, Seyi Makinde yọjú síbẹ̀
- Irọ́ ni pé wọ́n hú òkú Kolawole Gold lórí pẹpẹ ìjọ ọkọ mi- Bisola aya Sotitobire
- Àkàrà tú sépo! Ikọ̀ ọ̀tẹlẹ̀múyẹ́ BBC tú àṣírí bí SARS ṣe ń fìyà jẹ aráàlú
- Eré ìfẹ́ wa kò wà láti bímọ, a kàn ń tẹ̀ẹ́ sójú rẹ̀ ni - Tọkọtaya arúgbó
- 'Ó ku ọ̀la kí Isiaka ṣe 'Freedom' ní àṣìta ìbọn bà á ní Ogbomọshọ '
- Wo ìyàtọ̀ tó wà láàrin Àjọ, Àáró àti ọ̀wẹ̀, tí wọn jẹ́ àṣà ìran ara ẹni lọ́wọ́ nílẹ̀ Yorùbá