BBC News, Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
  • Ìròyìn
  • Eré ìdárayá
  • Fídíò
  • Ojú ewé to wà yìí, Èyí to gbajúmọ̀ jù
  • Ìròyìn
  • Eré ìdárayá
  • Fídíò
  • Ojú ewé to wà yìí, Èyí to gbajúmọ̀ jù

Èyítí A Ń Kà Jùlọ

  1. 1
    Lẹ́yìn fídíò BBC, Agbala Gabriel ra ilẹ̀ fún Ìyá ìbejì ọmọ aráyé le, Foluke Daramola gba ilé fún ún- Ọmọ Mama Iya Ibeji Ọmọ Araye le
  2. 2
    Ohun tí òníbàárà wa fẹ́ sọ ni "Popsy" kìí ṣe "Pussy" - Ọmọ ilé ẹ̀kọ́ Poly Nekede rí àgbẹjọ́rò
  3. 3
    Ikú dóró! Èèyàn tó jẹ́ Ọlọ́run nípè níbi ìbúgbàmú Mọsalasi Pakistan ti di 100
  4. 4
    Sunday Igboho àti Simon Ekpa késí àjọ àgbáyé láti dẹ́kun ìjọba Naijiria látàrí ikú àwọn ajìjàgbara
  5. 5
    Yóò ṣòro fún ilé ẹjọ́ kòtẹ́milọ́rùn láti yí ìdájọ́ tó yọ Adeleke kúrò nípò gómìnà padà – Falana
  6. 6
    Bí mi kò bá fi lè jáwé olúborí, ohun tí màá ṣe nìyí - Atiku Abubakar
  7. 7
    Ọ̀gá àgbà CBN yọjú sílé aṣòfin lórí owó naira tuntun, ohun tó bá bọ̀ rèé
  8. 8
    Ìjọba ti apá kan Lagos- Ibadan expressway fún ọ̀sẹ̀ mẹ́wàá
  9. 9
    Kíní yóò ṣẹlẹ̀ sí owó 200, 500 àti1000 Naira àtijó tí CBN yóò fòfin dè?
  10. 10
    Àwọn agbébọn ṣíná ìbọn bolẹ̀ níbi ayẹyẹ ọjọ́ ìbí, èèyan mẹ́jọ jáde láyé
BBC News, Yorùbá
  • Ìdí tí ẹ fi le è nígbàagbọ́ nínú ìròyìn BBC
  • Ìlànà Lílò
  • Nípa BBC
  • Òfin Àṣírí
  • Cookies
  • Kàn sí BBC
  • AdChoices / Do Not Sell My Info

© 2023 BBC. BBC kò mọ̀ nípa àwọn ohun tí ó wà ní àwọn ojú òpó tí ó wà ní ìta. Ọwọ́ tí a fi mú ìbáṣepọ̀ ti ìta.