BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Àbújá
Ireti ti pada fun Naijiria – Aarẹ Bola Tinubu
29 Èbibi 2023
Àwọn àwòrán tó jojú nígbèsè láti ibi ìsìn ìdúpẹ́ àyípadà ìṣèjọba ní Nàìjíríà
28 Èbibi 2023
Buhari gbọdọ̀ ṣàlàyé bí ìjọba àpapọ̀ ṣe ná $460m tó yá lọ́wọ́ China láti fi pèsè CCTV sílùú Abuja - Ilé ẹjọ́
22 Èbibi 2023
Àwọn ìbò tí kò ní àlàyé lásìkò ìdìbò Nàìjíríà tó dá wàhálà sílẹ̀
16 Èbibi 2023
Àwọn ọmọ Nàìjíríà ìṣí keji tí ogun lé kúrò ní Sudan ti wọ bàálù padà sílé
3 Èbibi 2023
Kére ooo! Oyo, Eko, Ogun atàwọn ìpínlẹ̀ míràn yóò dojúkọ ìṣẹ̀lẹ̀ òmíyale, àyàfi...
19 Èrèlè 2023
Pásítọ̀ tó gbé ìbọn Ak-47 gun orí pẹpẹ wàásù ti wà láhámọ́ ọlọ́pàá, ohun tí ìjọ House on the Rock fèsì nípa rẹ̀ rèé
14 Èrèlè 2023
Ilé alájà mẹ́ta dàwó l’Abuja, ọ̀pọ̀ èèyàn há sábẹ́ rẹ̀, ẹ̀mí ṣòfò!
2 Èrèlè 2023
Ọ̀pọ̀ èrò há, àwọn òṣìṣẹ́ ọkọ̀ òfurufú daṣẹ́ sílẹ̀ ní pápákọ̀ Muritala Muhammed Eko
23 Sẹ́rẹ́ 2023
Ọlọ́pàá dóòlà èèyàn mẹ́ta, wọ́n rí ìbọn gbà lọ́wọ́ ajínigbé ní Abuja
7 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Ọkọ̀ ojú irin Abuja sí Kaduna bẹ̀rẹ̀ iṣẹ̀ padà, iléeṣẹ́ reluwé fowó kún Eko sí Ibadan
5 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Ìrìnàjò yóò bẹ̀rẹ̀ padà lójú ọ̀nà rélùweè Abuja si Kaduna
3 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Eͅ sͅóͅra fún ìrìn aléͅ, eͅ yé sáré àsápajúdé - FRSC gba àwoͅn awakòͅ ní ìmòͅràn
23 Bélú 2022
̀Irìnàjò ojú irin Abuja-Kaduna yóò gbérasọ padà nínú oṣù yìí
8 Bélú 2022
Àwọn ilé, ilẹ̀ Ike Ekweremadu tó lé ní 40 tí EFCC gbà tí wọ́n fẹ́ tà rèé...
5 Bélú 2022
Ẹ yé gbé ìròyìn irọ́ kiri, kò sí àdó olóró kankan ní Abuja – Ọlópàá
28 Ọ̀wàrà 2022
Àwọn ajagunfẹ̀yìntì ṣe ìfẹ̀hónúhàn lórí owó oṣù àti àjẹmọ́nú wọn
26 Owewe 2022
Ọwọ́ ọlọ́pàá tẹ àwọn afurasí olè tó jí mọ́tò Benz, fóònù gbé
25 Owewe 2022
Ọ̀jọ̀gbọ́n Zainab, to na Ọlọ́pàá-bìnrin tó ń ṣọ́ ọ, dèrò ọgbà ẹ̀wọ̀n
21 Owewe 2022
Ṣọ́ọ̀bù alájà mẹ́ta tó wọ́ mú ẹ̀mí ènìyàn méjì lọ ní Abuja
27 Ògún 2022
Wo àwọn tẹlifíṣàn àti rédíò tí àjọ NBC gbẹ́sẹ̀lé ní Nàìjíríà
19 Ògún 2022
Ọwọ́ àwọn agbófinró Abuja tẹ afurasí 480 tó sá kúró lọ́gbà ẹ̀wọ́n Kuje
13 Ògún 2022
Àjọ NRC gbẹ́sẹ̀lé ìrìnnà reluwé lójú òpó Eko, Abuja, Kano àti Ajaokuta
3 Ògún 2022
Ọta ìbọn tí wọ́n yìn mọ́ mi ṣi wà nínú ara mi- Arìnrìnàjò ọkọ̀ reluwe Abuja sí Kaduna tó jàjàbọ́
3 Ògún 2022
Page
1
nínú
7
1
2
3
4
5
6
7
Tókàn