BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Abẹrẹ ajẹsara
Ẹ̀yin ènìyàn ẹ ṣọ́ra, àìsàn Diphteria tí pa ènìyàn 80 ní Naijiria
7 Agẹmo 2023
Àwọn olóṣèlú alátẹnujẹ kan fẹ́ lo àìlera Akeredolu fi ja ìpínlẹ̀ Ondo lólè – Amúgbálẹ́gbẹ́ fún gómìnà Akeredolu
18 Òkùdu 2023
Ìjọba Canada ṣetán láti gbẹ́sẹ̀ lé àkáùntì àwọn tó ń ṣẹ ìwọ́de táko abẹ́rẹ́ covid-19
16 Èrèlè 2022
"Mo padanu isẹ mi tori n ko gba abẹrẹ àjẹsára Covid-19"
25 Sẹ́rẹ́ 2022
Ìjọba Nàìjíríà kéde ìlànà tuntun lórí COVID-19, Ó mú àdínkù bá ìye èèyàn tó lè wọ ṣọ́ọ̀ṣì, mọ́sáláṣí
24 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Àjọ WHO gbé abẹ́rẹ́ àjẹsára àìsàn ibà jáde fún ilẹ̀ Afrika
7 Ọ̀wàrà 2021
Wo ìdí tí ìjọba Najiria ṣe fẹ́ dáwọ́ gbígbà abẹ́rẹ́ àjẹsára Covid-19 dúró
7 Ìgbé 2021
Seyi Makinde ti gba abẹ́rẹ́ àjẹsára Covid-19 nílùú Ibadan
24 Ẹrẹ̀nà 2021
Orílẹ̀èdè Denmark, Norway jápaa lórí lílo abẹ́rẹ́ Covid-19 àmọ́ ohun ti ìjọba Naijiria sọ ní tiwọn rèé
12 Ẹrẹ̀nà 2021
Ìjọba Naijiria buwọ́lu abẹ́rẹ́ àjẹsára Covid-19 fún lílò
18 Èrèlè 2021
Abẹ́rẹ́ àjẹsára Covid-19 ń yí àwọn èèyàn sí oníbálòpọ̀ akọsákọ àti abosábo - Alfa Abbas
11 Èrèlè 2021
Bí àjọ́ WHO ṣe wẹ Nàìjíríà yán kàn-kàn lára àwọn orílẹ̀èdè tí kò lẹ́tọ̀ọ́ sí abẹ́rẹ́ àjẹsára Covid-19
7 Èrèlè 2021
Abẹ́rẹ́ àjẹsára Covid-19 yóò dé sí Nàìjíríà nínú oṣù kíní ọdún 2021
16 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Nàìjíríà làwọn ní ìfẹ́ sí ìpèsè abẹ́rẹ́ àjẹsára Covid-19 tí Russia ṣe
4 Owewe 2020
Òògùn ìtura dé fún Coronavirus! Ọ̀dọ̀ fásitì jànkàn Oxford ló ti jáde
30 Ògún 2020
Àwọn àrùn aṣekúpani ti ń yọjú torí àìgba abẹ́rẹ́ àjẹsára
20 Òkùdu 2019
Báwo ni abẹ́rẹ́ àjẹsára ṣe bẹ̀rẹ̀?
19 Òkùdu 2019