BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Iba ọrẹrẹ
Ẹ wo aràn 8cm tí wọ́n bá nínú ọpọlọ arábìnrin yìí láàyè
29 Ògún 2023
Wo ọ̀nà láti gbógun ti àìsàn Ibà lásìkò yìí
25 Ìgbé 2023
Ìjọba ya èèyàn 100 sọ́tọ̀ ní Ghana tórí àrùn pọ̀jẹ̀-pọ̀jẹ̀ Marburg
18 Agẹmo 2022
Ibá Lassa fojú hàn ní ìpínlẹ̀ Oyo, ó ti mú ẹ̀mí Dókítà méjì lọ
4 Ẹrẹ̀nà 2022
Ṣé ẹ ti gbọ́ nípa òògùn ìbílẹ̀ Coronavirus tí Ooni filọ́lẹ̀? Ó ní ẹgbẹẹgbẹ̀rún èèyàn tó ní Covid-19 ló ti gbádùn
26 Èrèlè 2021
Ilé ìgbìmọ̀ Aṣòfin Nàìjíríà kó igbá wọlé l'Abuja nítorí coronavirus
24 Ẹrẹ̀nà 2020
Akẹ́kọ̀ọ́ fásitì Ebonyi ló kó iba Lassa wọ Eko
20 Èrèlè 2020
Ohun tí a mọ̀ nípa ààrùn tó ń pani ní Nàìjíríà tí kìí ṣe CoronaVirus, Lassa, tàbí Ebola rèé
19 Èrèlè 2020
Ibà Lassa wọ ìpínlẹ̀ Èkó!
19 Èrèlè 2020
Yàtọ̀ sí eku gọ́tà tàbí èku inú ilé, kò sí eku téèyàn ò lè jẹ - Òǹtajà Eléwé ọmọ
18 Èrèlè 2020
Èèyàn mẹ́rin tún di olóògbé lẹ́yìn tí wọ́n lùgbàdì Ibà Lassa
10 Èrèlè 2020
Corovavirus: Àjọ WHO tí bẹ̀rẹ̀ ètò láti ran àwọn orílẹ́-èdè Afrika lọ́wọ́
31 Sẹ́rẹ́ 2020
Máṣe jẹ́ kí ibà Lassa pa ọ́, wo ọ̀nà láti dènà rẹ̀
28 Sẹ́rẹ́ 2020
4:13
Fídíò,
Máṣe jẹ́ kí ibà Lassa pa ọ́, wo ọ̀nà láti dènà rẹ̀
Duration, 4,13
28 Sẹ́rẹ́ 2020
Ibà Lassa ti pa èèyàn mọ́kàndínlógún ní Nàìjíríà
26 Sẹ́rẹ́ 2020
'Ẹ yé mu gaàrí mọ́, tẹ́ẹ̀ bá fẹ́ lùgbàdì ibà Lassa'
25 Sẹ́rẹ́ 2020
Wo iye ibùdó ìtójú ibà Lassa tó wà ní Nàìjíríà
24 Sẹ́rẹ́ 2020
Ṣé lílo ìbòjú tàbí ìbòmú lèé dènà kíkó àjàkálẹ̀ àrùn?
23 Sẹ́rẹ́ 2020
Ṣọ́ra fún ìgbín inú omi, àrùn ‘Schistosomiasis’ ti ń bá ìjọba ìbílẹ̀ mẹ́fà l‘Eko jà
30 Ọ̀wàrà 2019
Kò sí àrùn 'Monkey Pox' ní Naìjiria- NCDC
19 Ọ̀wàrà 2019
Àwọn àrùn aṣekúpani ti ń yọjú torí àìgba abẹ́rẹ́ àjẹsára
20 Òkùdu 2019