BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Orilẹede Rwanda
Mi ò figbà kankan gbèrò láti ló sáà kan síi lórí ipò, ẹni tó dán an wò rí hmmn... – Ààrẹ Buhari
24 Òkùdu 2022
'Mo dáríji ẹni tó pa mí lọ́kọ́, mò sì gbà kí àwọn ọmọ wa fẹ́ ara wọn'
25 Ìgbé 2022
Okùnrin tó so àwọn òṣìṣẹ́ rẹ̀ mọ́lẹ̀ bíi ewúrẹ́, tó sì nà wọ́n rí ẹ̀wọ̀n ogún ọdún he
25 Ìgbé 2022
Ọ̀kadà tó n lo iná ẹ̀lẹ́tíríìkì wọ̀lú! Ó le ṣe iṣẹ́ wákàtí mẹ́wàá láì dáwọ́ dúró
9 Bélú 2021
Ó tó gẹ́! Ààrẹ Rwanda tutọ́ sókè fojú gbàá lórí ìfìdírẹmi Arsenal
14 Ògún 2021
4:20
Fídíò,
Ẹ́ wo bí sọ̀rọ̀sọ̀rọ̀ yìí ṣe ń fi ara rẹ̀ kọ́ àwọ́n òbinrin ní ìgbádùn ìbálòpọ̀
Duration, 4,20
12 Agẹmo 2020
Abiyamọ ni mi sùgbọ́n mo pa òbí àwọn ọmọ ọlọ́mọ lásìkò ìpìniyàn abéle Rwanda
15 Òkùdu 2020
Lẹ́yìn ọdún mẹ́ta l'ẹ̀wọ̀n akọrin ẹ̀mi gbẹ̀mí ará rẹ̀ látìmọ́lé
18 Èrèlè 2020
Àrá sán pa aboyún ìnàkí àtàwọn mẹ́ta míì tó jẹ́ àrà ọ̀tọ̀ láyé
9 Èrèlè 2020
Awakọ̀ 700 kò sí páńpẹ́ òfin, 191 ṣẹ̀wọ̀n lórí ẹsùn wíwakọ̀ lẹ́yìn tí wọ́n mu ọtí
2 Ọ̀wàrà 2019
Àìsàn Ebola tún ti padà dé sí Goma!
1 Ògún 2019