BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Jos
Wo ìdí tí CAN fi fún Imaamu kan l'ami ẹyẹ níbi ayẹyẹ ńlá ọdún 45 ti CAN pé
27 Owewe 2021
Ẹ̀gbọ́n tó jẹ́ arọ, bàbá tí kò lẹ́sẹ̀, ọ̀pọ̀ ìyàwó àti ọmọ ni àbúrò mi tí wọ́n pa ní Jos fi silẹ́ ní Ondo
17 Ògún 2021
Wàhálà míràn tún bẹ́ sílẹ̀ ní Jos lẹ́yìn ìpànìyàn to wáyé lọ́jọ́ Satide
16 Ògún 2021
Iléeṣẹ́ ọlọ́pàá ṣàwárí ibi tí wọ́n ti ń rọ ìbọn AK-47 lábẹ́lé ní Jos
4 Òkùdu 2021
Agbébọn pa ọ̀gá àgbà ọlọ́pàá nígbàkan rí, Christopher Deja
2 Òkùdu 2021
Aṣòfin Naijiria, ọmọ rẹ̀, àwọn òṣìṣẹ́ méjì pádánú ẹ̀mí wọn nínú ìjàmbá ọkọ̀''
4 Ìgbé 2021
Ilé-iṣẹ́ ọmọogun mú ọmọbìnrin tó ń jó pẹ̀lú ìbọn lọ́rùn
28 Èrèlè 2020
6:05
Fídíò,
Mo sọkún bíi ọmọ́dé nígbà tí à ń gbé òkú àwọn èèyàn jáde - Imam tó gba àwọn Krìstẹ́nì là
Duration, 6,05
4 Ọ̀wàrà 2019
O ti lé ni òkú ẹni mẹ́wàá ti wọ́n ti ri yọ nínú ilé to dà wó ni Jos
16 Agẹmo 2019