BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Enúgu
Obasanjo àti Adebanjo lọ sí Enugu, wọ́n ní kò sí gìrì lórí olùdíje táwọn ń tẹ̀lé
13 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Èèyàn mẹ́tàlá jóná kọjá mímọ̀ nínú ìjàmbá ọkọ̀ ní Enugu
31 Ọ̀wàrà 2022
Àwọn ‘Rev. Sister’ mẹ́rin tí wọ́n jígbé tí gba ìtúsílẹ̀
23 Ògún 2022
INEC kọminú lórí bí àwọn èèyàn kan ṣe dáná sun ọ́ọ́fìsì wọn nílùú Enugu
5 Agẹmo 2022
8:32
Fídíò,
'Wọ́n jí pè mi pé ọmọ mi bímọ-dákú àmọ́ bí mo ṣe débẹ̀, àt'òkú ọmọ mi, àt'òkú ọmọ rẹ̀ ni mo bá ní Mọ́ṣúárì'
Duration, 8,32
18 Ìgbé 2022
Olùdásílẹ̀ ìjọ tí ọlọ́pàá FBI ti ń wá fọ́jọ́ pípẹ̀, kó sí gbaga EFCC lórí ẹ̀sùn wáyá-wayà
18 Ẹrẹ̀nà 2022
Àwọn agbébọn ti yìnbọn pa ọlọ́pàá ní Enugu, kọlu àgọ ọlọ́pàá ní Anambra
13 Èrèlè 2022
Àwọn gómìnà PDP parí ìpàdé, wọ́n ní Buhari ti dojú ọrọ̀ ajé Nàìjíríà rú
18 Sẹ́rẹ́ 2022
Ẹlẹ́wọ̀n tẹ́lẹ̀ gboyè ìmọ̀ ìjìnlẹ̀ méjì lọ́gbà ẹ̀wọ̀n
26 Ọ̀wàrà 2019
Ọkọ mi pa ọmọ wa mẹ́ta, o kó òkú wọn sínú fírísà - Milliscent Amadikwa
12 Sẹ́rẹ́ 2022
Wo bí wọ́n ṣe sin Ọba Satani pẹ̀lú ọkọ̀ àti orin tó fẹ́ràn jù
16 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
'Mi ò fìgbà kankan fura pé ọkọ mi lè fi ọmọ wa ṣe òògùn owó'
12 Bélú 2021
Ọ̀gá báńkì rẹ́wọ̀n he torí ó fi N219m owó oníbàárà kọ́ ilé, ra ilẹ̀
3 Bélú 2021
Àṣà ìdaranjẹ̀ ti di èèwọ̀ ní gbogbo ìpínlẹ̀ tó wà nílẹ̀ Yorùbá
1 Owewe 2021
Digbí ni ojú irin Kaduna- Abuja wà - Ọlọ́pàá Kaduna
16 Èbibi 2021
Ènìyàn 49 ló tún ṣẹ̀ṣẹ̀ lùgbàdí ààrùn Coronavirus ní Naijiria
11 Èbibi 2021
Obìnrin ẹlẹ́sẹ̀ kan tó ń kirí omi rí àánú gbà lọ́wọ́ ìjọba Eko
12 Ìgbé 2021
Ènìyàn 653 míràn tún kún iye àwọn tó ní COVID-19 ní Nàìjíríà
5 Agẹmo 2020
'Ẹ yé mu gaàrí mọ́, tẹ́ẹ̀ bá fẹ́ lùgbàdì ibà Lassa'
25 Sẹ́rẹ́ 2020
Ẹ má mu gaarí mọ́ nítorí ìbà Lassa- Dókítà Boniface
19 Sẹ́rẹ́ 2020
Ọta ìbọn ogun Biafra ṣì wà lọ́rùn mi lẹ́yìn àádọ́ta ọdún tí ogun parí - Umar
16 Sẹ́rẹ́ 2020
Ewu ń bẹ lóko lóńgẹ́! Àpérò àwọn àjẹ́ kò gbọdọ̀ wáyé - Àjọ PFN
25 Bélú 2019
Ọwọ́ tẹ babaláwo àti adigunjalè márùń ni Imo - Olọpàá
30 Owewe 2019
Ìròyìn ayọ̀! Ìpínlẹ̀ Eko, Ọṣun àti Ondo yóò bẹ̀rẹ̀ sí ní lo ‘Drone’ fún ààbò
6 Ògún 2019
Page
1
nínú
2
1
2
Tókàn