BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìdìbò Gómìnà Ekiti 2018
Abiodun Oyebanji di gómìnà tuntun ní ìpínlẹ̀ Ekiti
16 Ọ̀wàrà 2022
Fayose dèrò ilé ìwòsàn, ó ṣiṣẹ́ abẹ méjì láàrín oṣu márùn ún
27 Agẹmo 2022
6:14
Fídíò,
Wo Ajayi Olarewaju, àgùnbánirọ̀ tí wọ́n fi joyè ní Ondo pé ó sínrù ìlú dáadáa
Duration, 6,14
8 Agẹmo 2022
Máàpù tó ṣàlàyé gbogbo èsì ìdìbò Gómìnà ìpínlẹ̀ Ekiti rèé
18 Òkùdu 2022
6:29
Fídíò,
Abiyamọ Ekiti, ẹ fá ọmọ yín létí lónìí- Ọ̀gá ọlọ́pàá Ekiti
Duration, 6,29
18 Òkùdu 2022
6:43
Fídíò,
Ẹni tó wà láyé ló ń gbádùn ìjóba, iṣẹ́ tíjọba rán wa lá fẹ́ jẹ́ l'Ekiti- Adejobi Oga Olọpàá
Duration, 6,43
18 Òkùdu 2022
Wo ọ̀nà tí wà á gbà dé ibùdó ìdìbò rẹ̀ níbikíbi ni Ekiti
17 Òkùdu 2022
Mọ̀ síi nípa olùdíjé gómìnà Ekiti mẹ́rin tí ayé ń pariwo lórí ayélujára báyìí
16 Òkùdu 2022
Wo àwọn nǹkan mẹ́wàá nípa olùdíje sípò gómìnà Ekiti lábẹ́ àsíá ẹgbẹ́ òṣèlú Labour Party
16 Òkùdu 2022
12:51
Fídíò,
Wọ́n ti fi owó Ekiti ṣòfò yànfùyànfù sẹ́yìn ní ìya ṣe ń jẹ wa ní Ekiti- Oluyede
Duration, 12,51
16 Òkùdu 2022
9:12
Fídíò,
Mo mọ eèyàn Ekiti dáadáa, òye ìjọba dẹ̀ yé mi- Biodun Oyebanji APC Ekiti
Duration, 9,12
16 Òkùdu 2022
Adájọ́ da ẹjọ́ Ilana Omo Oodua nu, tó ní kí wọn wọ́gilé ìbò gómìnà Ekiti àti Osun
14 Òkùdu 2022
9:22
Fídíò,
Ìtẹ̀síwájú àwọn eèyàn Ekiti ló jẹ́ mi lógún- Kemi Elebute Halle
Duration, 9,22
13 Òkùdu 2022
10:11
Fídíò,
Ojú ará oko, ojú ará òkè ni wọ́n fi ń wo àwa ará Ekiti, mo fẹ́ tún Ekiti ṣe ni- Debo Ranti Ajayi
Duration, 10,11
12 Òkùdu 2022
9:27
Fídíò,
Wọ́n ti ba ìpínlẹ̀ Ekiti jẹ́ sẹ́yìn, Obìnrin ló lè tún un se- Erelu
Duration, 9,27
3 Òkùdu 2022
Mà á dá fijilanté sílẹ̀, òmìnira á wà fún ìjọba ìbílẹ̀ láti ná owó wọn- Oluwole Oluyede
26 Èbibi 2022
Wo àwọn òjé tí àwọn olóṣèlú máa fi ń jẹ àwọn ènìyàn bí ètò ìdìbò bá ti ń súnmọ́lé
10 Èbibi 2022
Fayemi ní òun ṣetán láti gbéná wojú àwọn alágbára tí kò jẹ́ kí Nàìjíríà tẹ̀síwájú
4 Èbibi 2022
3:37
Fídíò,
Fayemi ni Bàbá ìsàlẹ̀ gbogbo APC ni Ekiti, kìí ṣe fún èmi nìkan- Abiodun Abayomi Oyebamiji
Duration, 3,37
30 Sẹ́rẹ́ 2022
Ìdìbò láti yan olùdíje APC fún ipò gómìnà l'Ekiti ń parí lọ, àmọ́...
27 Sẹ́rẹ́ 2022
Ìdìbò abẹ́nú sípò gómìnà ẹgbẹ́ òsèlú PDP l'Ekiti bẹ̀rẹ̀ ní pẹrẹwu
26 Sẹ́rẹ́ 2022
Senato Olujinmi ní Fayoṣe ló ń dá PDP Ekiti rú, Fayose ni ọmọlẹ́yìn òun ni gbogbo àwọn tó ń fapájánú
18 Sẹ́rẹ́ 2022
À ò ni gbárùkù tì gbogbo ẹ̀yin gómìnà ìhà Gúúsù tó bá tako kíkẹ́ràn jẹ̀ - Miyetti Allah
5 Ọ̀wàrà 2021
Ẹ̀ṣọ́ ìyàwó Gómìnà Ekiti Bisi Fayemi bọ́ sọ́wọ́ ọlọ́pàá lórí ẹ̀sùn ìfipábánilòpọ̀ l'Abuja
14 Agẹmo 2021
Page
1
nínú
3
1
2
3
Tókàn