BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
OrilẹedeChad
Àwọn olórí orílè-èdè ilẹ̀ Áfíríkà mẹ́fà tó rọ́pò òbí wọn gẹ́gẹ́ bí ààrẹ.
23 Ìgbé 2021
Àádọ́ta èèyàn kú níbi ìwọ́de takò ìjọba tó wáyé ní Chad
21 Ọ̀wàrà 2022
“Gbogbo àwọn tó bá kọ ‘proposal’ olólùfẹ̀ wọn yóò bẹ̀rẹ̀ sí ń san owó ìtanràn”
10 Ògún 2022
"Ọ̀dọ́bìnrin kò gbọdọ̀ lọ́ sílẹ̀ òkèèrè mọ́ láì gba àṣẹ ìjọba"
21 Agẹmo 2022
Tani Mahamat Kaka Idriss Deby tó di aàrẹ̀ tuntun ilẹ̀ Chad lẹ́yìn ìṣekúpani bàbá rẹ̀?
20 Ìgbé 2021
Ta ni Idriss Deby tí kò bá tún gorí àlééfà ipò aarẹ Chad lẹ́ẹ̀kẹfà tó wá ṣaláìsí yìí?
20 Ìgbé 2021