BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ẹkọ nipa yiya aworan ile ati kikọ rẹ
Èèyàn mẹ́je farapa níbi ilé alájà méje tó dàwó l‘Eko, òṣìṣẹ́ kan sọnù, kò sẹ́ni tó kú - Ìjọba Eko
13 Ìgbé 2023
4:35
Fídíò,
Èèyàn 35 ní ọkọ mí kó lọ ṣiṣẹ́ ní Ikoyi, méjì péré ló padà - Opó
Duration, 4,35
1 Bélú 2022
Ilé tó dàwó ń sọ̀kò, òpó ilé sì yẹ̀, kílé tó wó lulẹ̀ láago méjì òru - Óṣojúmìikòró
3 Ọ̀wàrà 2022
Ọmọ Nàìjíríà àtàwọn orílẹ̀èdè mìí kò ní l'ánfàní láti ra ilé sí Canada mọ́ o! ìdí nìyí
9 Ìgbé 2022
2:23
Fídíò,
Ìyàwó mi fẹ́ràn ìrìnàjò òfurufú ni mo ṣe kọ́ ilé Bàálù yìí fún un
Duration, 2,23
13 Bélú 2019
Wo ọ̀nà mẹ́fà tí o fi lè gbógun ti ìdun nínú ilé rẹ
13 Èrèlè 2022
Ilé alájà mẹ́ta dàwó ní Yaba nílùú Eko, àwọn èèyàn há sábẹ́ rẹ̀
12 Èrèlè 2022
3:51
Fídíò,
Wo ilé Adebisi Idikan n‘Ìbàdàn, àwòdamiẹnu ni
Duration, 3,51
15 Ẹrẹ̀nà 2018
Pásítọ̀ David Ibiyeomie, adarí ìjọ Salvation Ministry tò dàwó sọ̀rọ̀ lórí ìṣẹ̀lẹ̀ náà
12 Sẹ́rẹ́ 2022
Sanwo-Olu ṣèlérí láti ṣiṣẹ́ lórí àbọ̀ ìgbìmọ̀ olùwádìí ilé alájà 21 tó wó ní Ikoyi
5 Sẹ́rẹ́ 2022
Wo ọ̀nà tuntun tí ìjọba àpapọ̀ Nàìjíríà gbé kalẹ̀ tí o fi lè di onílé
13 Bélú 2021
Wọ́n tún ti yọ òkú èèyàn méjì síi níbi ilé tó wó l'Eko, ó di èèyàn 45 tó kú níbẹ̀ báyìí
11 Bélú 2021
'Ẹni kọ̀ọ̀kan tó fẹ́ rà nínú ilé alájà 21 tó wó l'Eko ti ṣàdéhùn láti san N206m sí N1.24bn kó tó wó'
10 Bélú 2021
Ta ló ni ilé alájá 21 tó wó pa àwọn èèyàn ní Ikoyi gan? Ìjọba Eko ti fèsì
8 Bélú 2021
''Mo ti gbàdúrà fún àànú láti r'ọ́run wọ̀ lẹ́yìn tí mo wà lábẹ́ ilé tó wó ní Ikoyi fún ọjọ́ kan''
7 Bélú 2021
Sanwo-Olu ṣèlérí ìrànwọ́ owó fún ètò ìsìnkú tó dára f'àwọn tí ilé alájà 21 wó pa ní Ikoyi
7 Bélú 2021
Búlọ́kù fẹ́ dá ìjà sílẹ̀ láàrín ìjọba àtàwọn olówò búlọ́kù ìpínlẹ̀ Ondo
21 Ògún 2021
Agbára ahọ́n ta fi n pe ara wa ní olóríire ló jẹ́ ká gba ẹ̀bùn ilé - Olorì Aláàfin méjì
11 Ìgbé 2021
Ọ̀pẹ́lọpẹ́ àwọn tí kò dá a dá àwa onílé nìkan, kò bá ti ràn mọ́ ilé epo - Ará àdúgbò Oyemekun
24 Èrèlè 2021
Wo ohun mẹ́wàá tó yẹ kóo mọ̀ nípá ọmọ ọdún mẹ́wàá Emmanuella tó kọ́ ilé ńlá fún ìyá rẹ̀
14 Bélú 2020
Ìwà Jẹgúdújẹrá ní Naijiria kò gba òjú bọ̀ọ̀rọ̀ - Aarẹ Buhari
10 Èbibi 2018
Ẹ wo "Bíríkilà" obìnrin tó sì ń bọ́ ẹnu èèyàn mẹ́ẹ̀dógún
8 Èrèlè 2020
Ẹni kan ti gbẹ́mìí mì; àwọn mẹ́rin ń gba ìtọ́jú nílé ìwòsàn-LASEMA
1 Bélú 2019