BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Benue
Ìyá àtí ọmọ rí ẹ̀wọn he lórí ẹ̀sùn pé wọ́n sẹkúpa ìbátan ọkọ rẹ̀
3 Èrèlè 2023
Ọ̀wọ́n èpo àti Náírà tuntun ni wọ́n fẹ́ fi dènà ìbò 2023 - Tinubu
26 Sẹ́rẹ́ 2023
"Ìjọba Benue ló ní ka kúrò, tí àdó olóró fi pa Fulani 27, tí ọ̀pọ̀ sì farapa"
24 Sẹ́rẹ́ 2023
Àwọn agbégbọn jí kọmíṣọ́nnà gbé lọ ní Benue wo ibi tí ìwádìí dé dúró
7 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Láàrín oṣù méjé, ọmọ 80 lábí ní ibùdó àwọn ogúnléndé
18 Agẹmo 2022
Ẹ wo bí ‘dókítà’ ṣe yọ àpò ẹyin ilé ọmọdébìnrin kan lásìkò iṣẹ́ abẹ́
11 Èrèlè 2022
Iná jó oko Obasanjo to wà ní ìpínlẹ Benue, Ẹbọra Òwu bínú, Ortom ni kí wọ́n bẹ̀rẹ̀ ìwádìí ní kíá
2 Èrèlè 2022
Iye ọmọ tí ẹ bá lè tọ́ ni kí ẹ bí- NAPTIP
23 Sẹ́rẹ́ 2022
A ti fi kún owó ìtanràn fún ẹni tó ba da ẹran jẹ̀ nígboro Benue- Gómìnà Samuel Ortom
22 Sẹ́rẹ́ 2022
Àwọn gómìnà PDP parí ìpàdé, wọ́n ní Buhari ti dojú ọrọ̀ ajé Nàìjíríà rú
18 Sẹ́rẹ́ 2022
Àwọn olọ́kadà ti gba àwọn ìyàwó wa tán nítorí a kò lówó lọ́wọ́- Àwọn òṣìṣẹ́fẹ̀yìntì ni Benue
8 Ọ̀wàrà 2021
Wo ọ̀nà márùn ún tí o lè gbà dáàbò bò ara rẹ lọ́wọ́ ìjàmbá láì gbé ìbọn!
13 Ògún 2020
Agbébọn pa ọ̀gá àgbà ọlọ́pàá nígbàkan rí, Christopher Deja
2 Òkùdu 2021
Tí Benue kò bá ní Sunday Igboho tIẹ̀, ìṣekúpaní yóò tẹ̀síwájú - Reno Omokri
28 Èbibi 2021
Ẹ má da ẹnikẹ́ni lẹ́bi, ẹ jẹ́ ká wà ní ìṣọ̀kan láti borí ọ̀tá - Tinubu
25 Ìgbé 2021
Ọkọ̀ agbépò gbiná ní Benue, ẹni mẹ́sàn án kú, ṣọ́ọ̀bù 72 ọlọ́já iyebíye jóná
19 Ìgbé 2021
Bí mo ṣe sáré ibùsọ̀ Kìlómítà 1,500 tí mo fi bọ́ lọ́wọ́ agbébọn - Gómìnà Ortom Benue
21 Ẹrẹ̀nà 2021
Ọmọ ẹgbẹ́ òkùnkùn ṣoro ní Ijebu Ode, ọ̀pọ̀ ẹ̀mí sọnù
9 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Lóòtọ́ ni ọkọ mi lù mí bí àṣọ òfì, àmọ́ gómìnà ti bá wa parí ẹ̀, ẹ máa gbàdúrà fún ìdílé mi- Dokita Ifeyinwa
8 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ìdàlúrú gbòde, ìjọba kéde ìṣéde torí nǹkan ọ̀pọ̀ ọkùnrin tó ń pòórá
9 Bélú 2020
Típà tẹ dẹ́rẹ́bà pa ní Epe
2 Agẹmo 2019
Ohun tí a mọ̀ nípa ààrùn tó ń pani ní Nàìjíríà tí kìí ṣe CoronaVirus, Lassa, tàbí Ebola rèé
10 Èrèlè 2020
Koko iroyin: Àyẹ̀wò di ọ̀ranyàn ni sọọsi, Ẹ̀mí èṣù ni okunfa ipààyàn Benue
22 Èbibi 2018
Kí ló ń fa ìjàmbá omíyale ní Naijiria?
27 Owewe 2018
Page
1
nínú
2
1
2
Tókàn