BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Orilẹede Burkina Faso
Ìjoͅba dóòlà èͅmí obìnrin 66 tí wọn jí gbé
28 Sẹ́rẹ́ 2023
Àwọn afurasí agbésùnmọ̀mí jí àádọ́ta obìnrin gbé ní Burkina Faso
16 Sẹ́rẹ́ 2023
Adari tí wọ́n yọ nípò ní Burkina Faso fi ẹsẹ̀ fẹ lọ Togo
3 Ọ̀wàrà 2022
Ìrọ́ ìbọn ń dún lákọ láti gba ìjọba padà lọ́wọ́ ológun tó gbàjọba Burkina Faso
1 Ọ̀wàrà 2022
Àjọ AU fajúro lórí ọwọ́jà ìdìtẹ̀ gbàjọba tó ń wáyé nílẹ̀ Afrika
7 Èrèlè 2022
Àjọ ìṣọ̀kan ilẹ̀ Àdúláwọ̀ fòfin de Burkina Faso lórí ìdìtẹ̀gbàjọba
24 Sẹ́rẹ́ 2022
Àwùjọ àgbáyé, ẹ ṣèrànwọ́ fún Burkina Faso kó le borí ìṣòro - Olórí ìjọba ológun
28 Sẹ́rẹ́ 2022
Ìtàn ayé ọ̀gágun Paul-Henri Sandaogo Damiba tó léwájú ológun gbàjọba Burkina Faso?
25 Sẹ́rẹ́ 2022
Àwọn agbébọn pa ènìyàn mẹ́rinlá lásìkò ìjọsìn
2 Ọ̀pẹ̀̀ 2019