BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Iyan
7:28
Fídíò,
Wo ẹkùn Tigray níbi tí ebi ti ń pa ọmọdé, tí ọ̀pọ̀ èèyàn sì di alágbe
Duration, 7,28
18 Ọ̀wàrà 2022
Só lè jẹ búrẹ́dì tí wọ́n fi Aáyán se?
16 Ọ̀wàrà 2018
13m èèyàn wà nínú ewú ìyàn torí ọ̀dá òjò ọlọ́jọ́ pípẹ̀ - UN
9 Èrèlè 2022
Obìrin tó ń ta omi inú ọ̀rá subú pẹ̀lú ọmọ lẹ́yìn torí ebi
29 Ọ̀wàrà 2021
Níbo ní àwọn èèyàn tí ń jẹ tata yìí nítorí ìyàn tó mú?
27 Ògún 2021
Ìwà ìkà gbáà ni gbígba owó orí lóríi Búrẹ́dì- Gómìnà Yahaya Bello
15 Bélú 2020
2:54
Fídíò,
Ebi sọ ìyá àgbà di awa kẹ̀kẹ́ Maruwa ní Ibadan, 'Grandma' ní wọ́n kọ̀ láti máa ṣagbe jẹun!
Duration, 2,54
7 Bélú 2018
Ó ṣeéṣe kí ènìyàn 12,000 máa kú lójoojúmọ́ lẹ́yìn Covid-19
9 Agẹmo 2020
"Owó oṣù òṣìṣẹ́ yóò di gbèsè, oúnjẹ yóò wọ́n, ìlú yóò le, bí ọrọ̀ ajé Náíjíríà bá dagun"
12 Ẹrẹ̀nà 2020
Ebi ló ń pami ti mo fi já sọọbu láti jí bisikitì- Afurasi Asuquo
28 Ọ̀wàrà 2019