BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Plateau
Bí obìnrin kan ṣe lu ọmọ ọ̀dọ̀ rẹ̀ ọmọ ọdún mọ́kànlá pa ní ìpínlẹ̀ Plateau
25 Bélú 2022
''Yíyan Shettima ní igbákejì mi kò níí ṣe pẹ̀lú ọ̀rọ̀ ẹ̀sìn, ìdí abájọ rèé...''
15 Bélú 2022
Iléẹjọ́ tí rán Ọlọ́pàá tó ṣekúpa Kolade Johnson lọ sí ẹ̀wọ̀n igbere
20 Owewe 2022
Ìjọba tú Dariye àti Nyame tí wọ́n tukọ̀ ìpínlẹ̀ Plateau àti Taraba rí sílẹ̀ kúrò lẹ́wọn
15 Ìgbé 2022
Ìwúlò Buhari fún Nàíjíríà tí tán, kò búrú tó bá kọ̀wé fi ipò sílẹ̀ - Ilana Omo Oodua
9 Ìgbé 2022
"Ojú mi ni Mercy Joseph, ọmọ mi pẹ̀lú ọkọ rẹ̀ ṣe jóná gúrúgúrú"
9 Ẹrẹ̀nà 2022
Óṣe! Onífàyàwọ́ epo bẹntiróòlù kan àti ìyàwó rẹ̀ jóná mọ́lé , wọ́n fi ọmọ osù mẹ́rin sílẹ̀ sáyé
5 Ẹrẹ̀nà 2022
Wo ìdí tí CAN fi fún Imaamu kan l'ami ẹyẹ níbi ayẹyẹ ńlá ọdún 45 ti CAN pé
27 Owewe 2021
A ṣetán láti fi ojú àwọn onígbọ̀wọ́ Boko Haram ní Nàíjíríà hàn - Amẹ́ríkà
30 Ògún 2021
Wo iye ìgbà tí wọ́n ti jí akẹ́kọ̀ọ́ gbé ní Nàìjíiríà
25 Ògún 2021
4:41
Fídíò,
Ojú wa rí tó gẹ́gẹ́ bíi akẹ́kọ̀ọ́ UNIJOS kí Makinde tó wá fi mọ́tò kó wa padà sí ìpínlẹ̀ Oyo- Akẹ́ọ̀ọ́ UNIJOS
Duration, 4,41
25 Ògún 2021
Wàhálà míràn tún bẹ́ sílẹ̀ ní Jos lẹ́yìn ìpànìyàn to wáyé lọ́jọ́ Satide
16 Ògún 2021
Iléeṣẹ́ ọlọ́pàá ṣàwárí ibi tí wọ́n ti ń rọ ìbọn AK-47 lábẹ́lé ní Jos
4 Òkùdu 2021
Kíni ó lè mú kí ọmọbìnrin sá kúrò nílé láti ìpínlẹ̀ Plateau lọ sí Ekiti?
2 Ọ̀wàrà 2020
Ènìyàn 653 míràn tún kún iye àwọn tó ní COVID-19 ní Nàìjíríà
5 Agẹmo 2020
A dúpẹ́ o! Lẹ́yìn àyẹ̀wò, kò sí alárùn Coronavirus ní Nàíjíríà, sáká lara wa dá - Mínísítà
2 Ẹrẹ̀nà 2020
Àwọn adigunjàlè pà òṣìṣẹ́ Aso Rock l’Abuja
19 Èrèlè 2020
Àwọn gómìnà tẹ́lẹ̀rí tó ti dèrò ẹ̀wọ̀n
6 Ọ̀pẹ̀̀ 2019