BBC News, Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
  • Ìròyìn
  • Eré ìdárayá
  • Fídíò
  • Èyí to gbajúmọ̀ jù
  • Ìròyìn
  • Eré ìdárayá
  • Fídíò
  • Èyí to gbajúmọ̀ jù

Angola

  • Aworan

    Ẹgbẹ́ tó ń ṣe ìjọba lọ́wọ́ ló ń lé iwájú nínú èsì ìdìbò tó ti ń jáde ní Angola

    25 Ògún 2022
  • Coronavirus Border reopening: Ìdí tí Nàìjíríà àti àwọn orílẹ̀-èdè míì kò fi ni wọ àwọn orilẹ̀-èdè EU mọ́

    Kò sí ààyè fún àwọn ọmọ Nàìjíríà láti wọ Yúrópùù báyìí

    1 Agẹmo 2020
  • Isabel dos Santos

    Obìnrin tó lówó jùlọ ní Africa 'ja orílẹ̀-èdè rẹ̀, Angola lólè' fi kó ọ̀rọ̀ jọ ni

    20 Sẹ́rẹ́ 2020
  • Emmanuel Adebayor

    Akẹgbẹ́ mi méjì kú, ọ̀pọ̀ farapa lọ́wọ́ agbébọn, orí ló yọ mi - Adebayor

    8 Sẹ́rẹ́ 2020
  • fan and co

    Njẹ́ ó mọ àwọn àìsàn aṣeku pani to rọ mọ ooru?

    4 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
  • boy with measles

    Báwo ni abẹ́rẹ́ àjẹsára ṣe bẹ̀rẹ̀?

    19 Òkùdu 2019
BBC News, Yorùbá
  • Ìdí tí ẹ fi le è nígbàagbọ́ nínú ìròyìn BBC
  • Ìlànà Lílò
  • Nípa BBC
  • Òfin Àṣírí
  • Cookies
  • Kàn sí BBC
  • AdChoices / Do Not Sell My Info

© 2023 BBC. BBC kò mọ̀ nípa àwọn ohun tí ó wà ní àwọn ojú òpó tí ó wà ní ìta. Ọwọ́ tí a fi mú ìbáṣepọ̀ ti ìta.