BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ẹgbẹ Ajafẹtọ ẹni Amnesty
Èèyàn 160 ni agbébọn ti pa lásìkò ìjọba Tinubu, èyí burú jáì - Amnesty
14 Òkùdu 2023
"Akitiyan wa ti ń so èso rere, àdínkù ti ń bá bí àwọn agbésùmọ̀mí ṣe ń kọlu àwọn ọmọ Naijiria"
15 Ọ̀wàrà 2021
Ọ̀gá Boko Haram méjì àti ìdílé wọn tó tó 1,081 tọrọ ìdáríjì lọ́wọ́ ọmọ Naijiria
10 Ògún 2021
Saudi Arabia, Iran àti Egypt wà lára orile-ede àgbáyé tó ga jùlọ láti fi ikú ṣe ìjìyà ẹ̀ṣẹ̀ lọ́dún 2020
14 Èbibi 2021
Ìwà àjẹbánu àti títẹ̀ ẹ̀tọ́ ọmọnìyàn lójú pọ̀jù nínú ìjọba Buhari - US
1 Ìgbé 2021
Ìwọ́de EndSARS kìí ṣe ọ̀rọ̀ ẹlẹ́yàmẹ̀yà, ara ti kan àwọn èèyàn ni - Afenifere
23 Ọ̀wàrà 2020
Ajọ Amnesty International ní kò dín ní 119 ọmọ Nàìjíríà ti wọ́n ti gba ìdájọ́ ikú ní Malaysia
14 Ọ̀wàrà 2019
'Àlàyé rèé lórí ìdí ti mo fi na ọmọ òrukàn, tí mo sì tì í mọ́ ilé ajá'
15 Ògún 2019
Ó tó gẹ́ẹ́! Àsìkò tó láti fi ìwọ́de gba ara wa sílẹ̀ lọ́wọ́ ebi àti oko ẹrú - Sowore
2 Ògún 2019
Àwọn elétò ààbò ń fìyà jẹ àwọn èèyàn púpọ̀ jù ni Nàìjíríà
26 Òkùdu 2019