BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Cross River
Ìjọba Cross River gba iṣẹ́ lọ́wọ́ adarí ilé ẹ̀kọ́ méjìlá lórí ẹ̀sùn rìbá
19 Sẹ́rẹ́ 2023
"Ọ̀pọ̀ èèyàn bo owó tí awakọ̀ ń fọ́n sílẹ̀ níbi Kánífà ló ṣokùnfà ikú ọ̀pọ̀ òǹwòran"
28 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Àìsàn onígbáméjì “Cholera” bẹ́ sílẹ̀, ogún ènìyàn ti bá a lọ
19 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Ìyà gé orí ọmọ ara rẹ̀ tó jẹ́ ọmọ Oṣù mẹ́wàá, bí ọwọ́ ọlọpàá ṣe tẹ̀ẹ́ nìyí
1 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
EFCC gbẹ́sẹ̀lé dúkìá ọ̀gá olọgun tí iye rẹ̀ tó ₦10.9b
16 Èrèlè 2022
Ìpanu ''small chops'' ló mú kí sọ́jà da omi ìdọ̀tí lé mi lórí - Corper Fidelia
28 Owewe 2021
Àgùnbánirọ̀ Fidelia ti sọ irú ìdájọ́ tó ń fẹ́ fún sọ́jà tó da omi ìdọ̀tí lé e lórí
25 Owewe 2021
Àṣà ìdaranjẹ̀ ti di èèwọ̀ ní gbogbo ìpínlẹ̀ tó wà nílẹ̀ Yorùbá
1 Owewe 2021
Ìdí rèé tí mo fí kọ PDP sílẹ, lọ darapọ̀ mọ́ APC- Ben Ayade
20 Èbibi 2021
Akẹ́kọ̀ọ́ ọmọ ọdún mẹ́rìnlá mú ìbọn ìléwọ́ lọ ilé ìwé láti yìín lu olùkọ́ tó ní kó gé irun orí rẹ̀
18 Èrèlè 2021
Àwọn afurasí ṣá ìgbákejì kọmísọ́nà ọ̀gá ọlọ́pàá láàké dójú ikú
2 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ẹgbẹ́ akọ̀ròyìn NUJ ìpínlẹ Oyo bà àwọn ọmọ ẹgbẹ́ tó lọ ìpàdé tí Femi Fani Kayode pè ní Ibadan wí
25 Ògún 2020
Ǹjẹ́ o mọ̀ pé irú àwọn ìnàkí yìí wà ní Nàíjíríà?
10 Agẹmo 2020
Kìí ṣe ààrùn Covid-19 ló pa adájọ́ àgba ìpínlẹ̀ Kogi-Kọmísọ́nà ìlera
9 Èbibi 2020
8:49
Fídíò,
Kàyééfì BBC News Yorùbá gbé òtítọ́ òògun owó yẹ̀wò
Duration, 8,49
29 Èbibi 2020