BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Orillẹede Zambia
Agbábọ́ọ̀lù Zambia tẹ́lẹ̀ pàdánù ẹ̀mí rẹ̀ sọ́wọ́ ajá rẹ̀ mẹ́ta
14 Sẹ́rẹ́ 2023
Wòlíì tó ní kí wọ́n sin òun láàyè torí agbára ìṣẹ́gun, gba ibẹ̀ sọdá sí ọ̀run
10 Ògún 2021
Àṣìṣe gba adé ipò kẹta lọ́wọ́ Naijiria lópin WAFCON 2022
22 Agẹmo 2022
"Ogun ló gbé mi lọ sí Central African Republic, àmọ́ ọmọ ni mo gbé bọ̀"
22 Èbibi 2022
Wo ikú tó pa Kenneth Kaunda, Ajìjàgbara fún òmìnira Áfíríkà tó gbẹ̀yìn
17 Òkùdu 2021
Ọwọ́ ọlọ́pàá tẹ àwọn tó ń ṣe ayédèrú abẹ́rẹ́ àjẹsára Covid-19
5 Ẹrẹ̀nà 2021
Èkúté gbà ìjọba ilé ìwòsan, Mínísítà ìlera fárígá, ó ní k'àwọn alákóso wà jẹ́jọ́
24 Ògún 2020
Ikú Mugabe jẹ́ àdánù fún gbogbo ilẹ̀ Afiríka lápapọ̀ - Ọbasanjọ
6 Owewe 2019