BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Iwa Ijẹkujẹ
Wo àwọn ìwà àjẹbánù tí ayé n pariwo lórí ayélujára ní Nàìjíríà
30 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Dibu Ojerinde lò mí láti kó N5.2bn owó ìjọba ṣàpó ara rẹ̀ - Ẹlẹ́rìí sọ fún iléẹjọ́
27 Sẹ́rẹ́ 2023
Àlàyé rèé lórí bí akẹ́kọ̀ọ́ fásitì, Olona Joseph, ṣe kú
23 Sẹ́rẹ́ 2023
Kẹ́kẹ́ Márúwá ni mo wọ̀, ọwọ́ ajínigbé ni mo bọ́ sí tọmọ-tọmọ - Rukayat Sodiq
23 Sẹ́rẹ́ 2023
"A kò ní nǹkan ṣe pẹ̀lú Toyin Abraham mọ́, Odunlade sì kọ́ ló bá wa dá N700m padà fún oníbáàrà tí kò rí ilẹ̀ gbà"
22 Sẹ́rẹ́ 2023
Bíṣọ́ọ̀bù àti olóyè ìjọ rí ẹ̀wọ̀n he lórí àparútu nílé ìjọsìn
13 Sẹ́rẹ́ 2023
Wọ́n rán EFCC láti wádìí mi tórí bàlúù ti mo rà - Adeboye
8 Sẹ́rẹ́ 2023
Àwọn olóṣèlú tó ń fipá wá ipò agbára ló ń lùlù ìdàrú lẹ́gbẹ́ Ilana Omo Oodua - Akintoye
7 Sẹ́rẹ́ 2023
9:04
Fídíò,
"₦900,000 ni mo fi rán ọmọ mi lọ fásitì kan ní Ghana, àṣé gbájú ẹ̀ ni"
Duration, 9,04
27 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Ọmọ ààrẹ Mozambique tẹ́lẹ̀, rí ẹ̀wọ̀n ọdún méjìlá he fún kíkó ìlú sí àdánwò
8 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
'Nigeria Immigration Services' ṣàlàyé ìdí mẹ́rin tí wọ́n fi da òṣìṣẹ́ 8 dúró tí wọ́n si kìlọ̀ fún àwọn 18 míràn
6 Bélú 2022
EFCC ká ọ̀pọ̀ báàgì owó Dọ́là àti Náírà mọ́ olùdíje ile aṣòfin lọ́wọ́
4 Bélú 2022
Ọlọ́pàá n wá ìyá òóṣà tó di ajínhìnrere Jesu fún ẹ̀sùn sísọ owó di ìlọ́po méjì
9 Ọ̀wàrà 2022
Ẹ̀yin afurasí ọmọ Yahoo tẹ ṣèwọ́de, a kò ní dẹ́kun àti mú u yín - EFCC
7 Ọ̀wàrà 2022
Amúgbálẹ́gbẹ̀ẹ́ tẹ̀lẹ̀ fún gómìnà ìpínlẹ̀ Ogun di èrò ẹ̀wọ̀n ní US fún jìbìtì
28 Owewe 2022
10:02
Fídíò,
'Ká má a jí owó ilé ìgbìmọ̀ aṣòfin àti ìwé yíyí ló da ààrin èmi àti ‘speaker’ Ogun rú'
Duration, 10,02
26 Owewe 2022
Aya ààrẹ àná rí ẹ̀wọ̀n ọdún mẹ́wàá he lẹ́yìn ọjọ́ díẹ̀ tọ̀kọ rẹ̀ lọ sẹ́wọ̀n ọdún méjìla
1 Owewe 2022
Kí ló dé tí àwọn èèyàn ṣe ń fi orúkọ Ibrahim Chatta gbowó lórí ayélujára?
30 Ògún 2022
A fẹ́ àlàyé lórí owó Abacha tẹ fẹ́ gbà lọ́wọ́ Amẹ́ríkà - SERAP
24 Ògún 2022
Àwọn èèyàn kan dá yẹ̀yẹ́ mi sílẹ̀ lórí ikú ọmọ mi - Adeboye
8 Ògún 2022
Á san ọ̀pọ̀ mílíọ́nù náírà fáwọn olùpẹ̀jọ́ EndSARS - Ìjọba àpapọ̀
7 Ògún 2022
Ọmọ Nàíjíríà yarí torí Joshua Dariye tó fẹ́ dupò lẹ́yìn tó tẹ̀wọ̀n dé
7 Ògún 2022
Agbẹjọ́rò AGF Ahmed n bèèrè fún béélì rẹ̀ ṣùgbọ́n EFCC fárígá ni Adájọ́ bá sọ ìdàhún rẹ̀ di òní
27 Agẹmo 2022
Ọba méje wàjà láàrin oṣù mẹsàn l‘Oyo, ominú ń kọ mí - Gani Adams
25 Agẹmo 2022
Page
1
nínú
10
1
2
3
4
5
6
7
10
Tókàn