BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Agbara to see sọdọtun
Akẹ́kọ̀ọ́ ọmọ ọdún mẹ́rìnlá ń pèsè iná mọ̀nàmọ́ná olówó pọ̀ọ̀kù,wo ọgbọ́n tó dá síi
26 Èrèlè 2022
A kò da iṣẹ́ sílẹ̀ mọ́, ó di ọjọ́ míì, ọjọ́ re - IPMAN, PTD
10 Ọ̀wàrà 2021
Wo àwọn orílẹ̀èdè mẹ́rin l‘Afrika tó ṣetán láti ra iná ìjọba láti Naijiria
10 Òkùdu 2021
2:23
Fídíò,
Ìdẹ̀ra dé, Gẹnẹrátọ̀ tó ń lo omi dé, a bọ́ lọ́wọ́ òkùnkùn
Duration, 2,23
25 Ògún 2019
Íbùdó amúnáwá to gbiná sọ Ibadan,Ṣakí àti Ìséyìn si òkùnkùn biribiri
5 Èrèlè 2020
Òkùnkùn birimùbirimù ń bọ̀ ní Nàìjíríà!'- Joy Ogaji asojú Gencos
18 Bélú 2019
Àìní sí iná mọ̀nàmọ́ná ní Eko ló ń kọ áwọn èèyàn lóminú
9 Bélú 2019
To bá fẹ́ jàǹfààní iná ọba tí kò ṣẹ́jú látọ̀dọ̀ ìjọba, ọ̀nà ẹ̀bùrú tó gbà rèé
26 Ògún 2019