BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Kano
Aláwàdà ni ọ̀gá INEC nípínlẹ̀ Adamawa tó kéde olùdíje APC gẹ́gẹ́ bí olúborí ìbò gómìnà – PDP
15 Ìgbé 2023
Ojú àti orúkọ àwọn ọlọ́pàá tó yìnbọn sókè lẹ́yìn olórin kan rèé - Iléeṣẹ́ ọlọ́pàá
9 Ìgbé 2023
Mo ní ìfẹ́ ọkọ mí Oluwo tí ilu Iwo, àti ọjọ́ tí mo ti fí ojú kàn án ni ìfẹ́ rẹ̀ tí wà ní ọkàn mi – Ayaba tuntun láàfin
8 Ìgbé 2023
Ènìyàn méje jóná nínú ìjàmbá ọkọ̀ márosẹ̀ Ibadan sí Eko
6 Ìgbé 2023
Ẹ wo ibi tí ìjà alágbára méjì tó ń darí Kano yọrí sí; Ànfàní wo ni gómìnà tuntun yìí yóò mú wá?
20 Ẹrẹ̀nà 2023
Afurasí méjì tó ń fọnrere wàhálà ṣáájú ìbò gómìnà wọ gàù
16 Ẹrẹ̀nà 2023
March 18 ló yẹ kí ọmọ mi ṣe ìgbéyàwó, INEC tó sún ìdìbò sí ọjọ naa bá ǹkan jẹ́ fún wa – Bàbá ìyàwó
11 Ẹrẹ̀nà 2023
Aṣòfin tó borí ìbò dèrò ọgbà ẹ̀wọ̀n torí ẹ̀sùn ìpànìyàn lásìkò ìdìbò
1 Ẹrẹ̀nà 2023
Ilé ẹjọ́ Supreme Court mú March 3 fún ìdájọ́ ẹjọ́ tí ipínlẹ̀ mẹ́wàá pe ìjọba àpapọ̀ lórí pàṣípààrọ̀ owó náírà tuntun
22 Èrèlè 2023
Ìpínlẹ̀ mẹ́wàá gbé Buhari lọ síwájú 'Supreme court' lẹ́ẹ̀kansi, láti wọ́gilé àṣẹ rẹ̀ lórí N1000 àti N500 tó gbẹ́sẹ̀lé
18 Èrèlè 2023
"Ìmúra ìgbeyàwó là ń ṣé, ọjọ́ tó yẹ ká kéde ìyàwó rẹ̀, ni wọ́n ṣekú pa ọkọ ìyàwó"
11 Èrèlè 2023
"Ẹ fáwọn ajínigbé láǹfàní àti jí mi gbé, ẹ wá ń béèrè ìbò mi báyìí"
11 Èrèlè 2023
Gbas-gbos bẹ̀rẹ̀ láàrín APC àti PDP lórí bí àwọn kan ṣe sọ ọkọ̀ Ààrẹ lókùta ní Kano
31 Sẹ́rẹ́ 2023
Nkan tó yẹ kí o mọ̀ nípa aàrùn Diphtheria tó ti pa èèyàn 25 ní Kano
20 Sẹ́rẹ́ 2023
Tani ọ̀jọ̀gbọ́n Marius Iwuchukwu tó ṣéése kí òun àti ọ̀rẹ́bìnrin rẹ̀ pa ara wọn ní US?
20 Sẹ́rẹ́ 2023
N kò mọ bí òkò ṣe bá mí lójú lọ́jọ́ ìgbeyàwó mi, ilé ìwòsàn ni mo ti yajú – Ìyàwó ọ̀sìngín ṣàlàyé
18 Sẹ́rẹ́ 2023
Màálù tó ń mu ọtí bíà láti sanra mú ìbẹ̀rù ẹran jíjẹ bá ọ̀pọ̀ Mùsùlùmí
13 Sẹ́rẹ́ 2023
Mo ná ₦60 mílíọ̀nù lórí Ummul Sani torí ìfẹ́ tí mo ni síi- Geng-Quangrong
12 Sẹ́rẹ́ 2023
"Ìjà ni mo là, tí mo fi pàdánù ọwọ́ mí kán"
9 Sẹ́rẹ́ 2023
Tọkọtaya pàdánù ẹ̀mí wọn lẹ́́yìn tí wọ́n dáná èédú láti pa otútù ní Kano
7 Sẹ́rẹ́ 2023
Ilé ẹjọ́ kéde ọmọ Sanni Abacha gẹ́gẹ́ bíi ojúlówó olùdíje gómìnà nínú ẹgbẹ́ òṣèlú PDP nípìnlẹ̀ Kano
24 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Àwọn ọlọ́pàá Hisbah yawọ ibi ìgbéyàwó akọsákọ, wọ́n mú eèyàn 19 sátìmọ́lé ní Kano
21 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Kí ló fàá tí àwọn olóṣèlú kò fi ń lo àwòrán Buhari lórí ìwé ìpolongo ìbò wọn?
7 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Amnesty International korò ojú sí ìdájọ́ ile-ẹjọ Kano lórí àwọn tó ṣe Tiktok fi fi Ganduje ṣe àwàdà
9 Bélú 2022
Page
1
nínú
5
1
2
3
4
5
Tókàn