Idajọ Iku

 1. Afurasi ni ahamọ ọlọpaa

  Ajọ Amnesty International ní ó lé ní ọgọ́rún àwọn ọ̀mọ Nàìjíríà tí wọ́n ti ṣe ìdájọ́ ikú fún lórílẹ̀-èdè Malaysia.

  Kà Síwájú Síi
  next
 2. Video content

  Video caption: Suicide Prevention: ìwọ́de yìí wáyé láti gbógun ti pípa ara ẹni

  Òní ni àyàjọ́ ìgbógunti pípa ara ẹni láwùjọ ní èyí tí àjọ Glittoh pàrọwà ìforítì àti ìfẹ́ ní ọ̀nà àbáyọ.

 3. Sheikh

  Lẹ́yìn ogún ọdún tí àdó olóró ṣiṣẹ́ ibi ni 9/11/2001 ni Amẹrika, ìgbẹ́jọ́ Khalid Sheikh Mohammed tó wà nídìẹ̀ yóò bẹ̀rẹ̀.

  Kà Síwájú Síi
  next
 4. CP Zubairu Muaz

  Agbẹnusọ ilé iṣẹ́ ọlọ́pàá ìpínlẹ̀ Eko, Bala Elkana ló fìdí ọ̀rọ̀ yìí múlẹ̀ fún àwọn akọròyìn ní ìpínlẹ̀ Eko.

  Kà Síwájú Síi
  next