BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Igbnmọ alaabo labẹ ajọ isọkan agbaye
'Kò yẹ kí Ọlọ́run dá obìnrin sáyé rara'
29 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Ẹ yé gbé ìròyìn irọ́ kiri, kò sí àdó olóró kankan ní Abuja – Ọlópàá
28 Ọ̀wàrà 2022
Òpin dé bá ilé ìjo, ̀̀Ọkadà alẹ́! Wo ìdí tí Ìjọba ìpínlẹ̀ Ondo fi fòfin dè wọ́n
13 Owewe 2022
Adeleke, èsì ìbò fihàn pé aráàlú fẹ́ràn rẹ̀, jọ̀ọ́ san oore padà fún wọn - Ooni
18 Agẹmo 2022
Láàrín oṣù méjé, ọmọ 80 lábí ní ibùdó àwọn ogúnléndé
18 Agẹmo 2022
₦2m ní Seyi Makinde ń fún Olopoeyan lọ́sẹ̀, wọ̀bìà ló mú kó kúrò nínú PDP - Auxillary
7 Òkùdu 2022
Orílẹ̀-èdè North Korea ṣe ìfilọ́lẹ̀ àdó olóró tó tóbi jùlọ láti ọdún 2017
31 Sẹ́rẹ́ 2022
9:26
Fídíò,
BBC African Eye ṣe àyẹ̀wò bí ìjẹkújẹ iléeṣẹ́ ológun ṣe ń ṣàkóbá ìdojúkọ ìgbésùnmọ̀mí ní Mali
Duration, 9,26
28 Agẹmo 2021
Gani Adams kọ lẹ́tà sí àjọ UN, AU, US lórí ààbò tó mẹ́hẹ àti ìpànìyàn darandaran
16 Òkùdu 2021
Ó tó gẹ́ẹ́, ẹ fún ẹyà Igbo ní ilẹ̀ Biafra àti òmìnira tó ń fẹ́ - Ẹgbẹ́ 52 lókè ọya rọ United Nations
28 Ìgbé 2021
Ìwà àjẹbánu àti títẹ̀ ẹ̀tọ́ ọmọnìyàn lójú pọ̀jù nínú ìjọba Buhari - US
31 Ẹrẹ̀nà 2021
18:27
Fídíò,
Wò ó bí àwọn alágbára ayé ṣe ń lo Díróónù, láti jagun lábẹ́lẹ̀
Duration, 18,27
12 Owewe 2020
Nàìjíríà kò fararọ fún ẹ̀yà Yorùbá, Buhari ń dọdẹ àwọn ọmọ ẹgbẹ́ mi - Akintoye
1 Ògún 2020
Ọmọ Nàíjíríà mọ̀ pé ìjọba mi gbìyànjú, mo ṣapá mi lórí ètò ààbò - Buhari
18 Ògún 2019
Wo bí o ṣe lè di aṣojú tó ṣe pàtàkì nínú àjọ ìṣọ̀kan àgbáyé 'UN Goodwill Ambassador'
26 Òkùdu 2020
Wo àwọn nkan tí o le ṣe gẹ́gẹ́ bi aláboyún lásìkò àjàkálẹ̀ ààrùn Covid-19
11 Ìgbé 2020
Ọmọ Nàìjíríà ẹ ṣọ́ra fún ìrìn alẹ́ nítorí àwọn tó fẹ́ gbẹ̀san ikú Soleimani
6 Sẹ́rẹ́ 2020
Àwọn orílẹ̀-èdè tí ààrẹ Buhari ti lọ láàrin ọdún márun
3 Bélú 2019
Kíní Buhari tun fẹ́ lọ ṣe l'Amerika?
23 Owewe 2019
Kò sẹ́ni tó mọ́ ibi tí ìwádìí ikú ọmọ Fasoranti déé dúró- Afenifere
23 Owewe 2019
Ìbọn pa èèyàn mẹ́ta lásìkò ayẹyẹ Ọdun Oúnjẹ
29 Agẹmo 2019