BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Bayelsa
‘Èmi kọ́ ni mo ń jí ènìyàn gbé, tèmi ni láti fi ilé woͅn hàn'
26 Owewe 2022
Ayé O,wo bí ọlọ́pàá ṣé hú òkú arábìnrin yìí nínú iyàrá ẹni tó lọ sìn ní gbèsè 50k
29 Agẹmo 2022
Àwọn gómìnà PDP parí ìpàdé, wọ́n ní Buhari ti dojú ọrọ̀ ajé Nàìjíríà rú
18 Sẹ́rẹ́ 2022
Ọwọ ọlọ́pàá tẹ ọmọ ọdún 15 mẹ́ta lásìkò tí wọ́n fẹ́ fi èèyàn ṣe òògùn owó
8 Sẹ́rẹ́ 2022
Àṣà ìdaranjẹ̀ ti di èèwọ̀ ní gbogbo ìpínlẹ̀ tó wà nílẹ̀ Yorùbá
1 Owewe 2021
Wo ohun tí yó ṣẹlẹ̀ sí àwọn tí kò ní nọ́mbà ìbánimọ̀ NIN ní Nàìjíríà
30 Ẹrẹ̀nà 2021
Olùkọ́ fipá bá akẹ́kọ̀ọ́ ọmọ ọdún mẹ́tàlá lòpọ̀ títí dójú ikú ní Bayelsa
28 Bélú 2020
Ẹ ṣetò ìbò gómìnà míràn ní Bayelsa kó tó di Nov - Adájọ́ pàṣẹ
17 Ògún 2020
Ilé ẹjọ́ gíga jùlọ dúró gbọingbọin lórí ìdájọ́ ìdìbò gómìnà Bayelsa
26 Èrèlè 2020
Douye Diri di gómìnà Bayelsa lẹ́yìn ìbúrawọlé, iléeṣẹ́ ọlọ́pàá kéde kóńlé ó gbélé
14 Èrèlè 2020
Gbọingbọin lọmọ Nàìjíríà wà lẹ́yìn iléẹjọ́ gíga jùlọ lórí ìdájọ́ ìbò Bayelsa- Atiku
13 Èrèlè 2020
Kò sí nǹkan tí yóò ṣe Goodluck Jonathan lábẹ́ ìṣèjọba mi-Buhari
24 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Gomina Yahaya Bello ti Kogi àti David Lyon ti Bayelsa gba ìwé ẹ̀rí INEC
21 Bélú 2019
'Àwọn olósèlú rán aṣọ ọlọ́pàá f'àwọn ayédèrú ọlọ́pàá ní Kogi ati Bayelsa'
20 Bélú 2019
'Òní la máa mọ̀ bóyá Jonathan tako òfin PDP pé ó gbàlejò APC ní Bayelsa'
19 Bélú 2019
Àkàra tú s'épò, ICPC dárúkọ àwọn Fásitì tó ń tẹ́ abá isúná wọ́n nídìí
20 Bélú 2019
Àjọ Ìsọ̀kan Yúròòpù àti Amẹ́ríkà bẹnu ẹ̀tẹ́ lu ìdìbò Kogi àti Bayelsa
18 Bélú 2019
1:16
Fídíò,
Ìran tí Primate Ayodele rí ṣáájú ìdìbò Kogi àti Bayelsa rèé!
Duration, 1,16
18 Bélú 2019
Kò sí aàyè fún ìbò rírà àti títà ni Kogi àti Bayelsa- IGP
2 Bélú 2019
Wo bí àjọyọ̀ ṣe ń lọ lọ́wọ́ ní Kogi 'toríi Yahaya
16 Bélú 2019
Irọ́ ni pé wọ́n sèkọlù sí Gómìnà Seyi Makinde - Ọlọ́pàá Kogi
15 Bélú 2019
Ẹ̀yin ẹ̀ṣọ́, ẹ kò gbọdọ̀ fààyè gba jíjí àpótí ìdìbò ní Kogi àti Bayelsa- Buhari
15 Bélú 2019
Ẹgbẹ́ òṣèlú AA kò gbọdọ̀ kópa nínú ìdìbò gómìnà ní Kogi, Bayelsa - Ilé ẹjọ́
29 Ọ̀wàrà 2019
"Olóṣèlú ní Kogi àti Bayelsa ti ń pín Irẹ̀sì, iyọ̀ lásìkò ìpolongo ìbò, INEC, ẹ mú wọn"
28 Ọ̀wàrà 2019
Page
1
nínú
2
1
2
Tókàn